[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bh mình mới biết là 1 id capcha load 2 hình 1 lúc, gõ 2 acc mà ko kịp luôn @@ bình thường gõ mega qlink ~20

bao lâu thì được pay thế các bác, mình request từ sáng mà h vẫn chưa tháy j? :binhsua75:

đã được pay rùi ^^!...bây giờ load ngon quá...mỗi tội vẫn bị an gian code thì phải ...:binhsua48:

dự định captchatyper sẽ update client soft cho các bạn và sẽ tối ưu hệ thống để load nhanh 1 id như Fasttyper.

đây là bản demo mình vừa thiết kế cho Admin.

hi vọng nó sẽ tối ưu và thiết kế như mong đợi.

Cho 2 khung và add nhiều ID đk ko bạn ?

dự định captchatyper sẽ update client soft cho các bạn và sẽ tối ưu hệ thống để load nhanh 1 id như Fasttyper.

đây là bản demo mình vừa thiết kế cho Admin.

hi vọng nó sẽ tối ưu và thiết kế như mong đợi.

Bác code lun cơ ah :binhsua47:

Cho mình hỏi nếu hôm nay làm không đủ 2$ thì có thể cộng dồn qua ngày mai không. Vì mình kiểm tra từ ngày 1/8 đên 9/8 mình đã đc 2.02$ (mình chưa request lần nào )nhưng request nó bảo chưa đủ min. Mình request qua WMZ

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi nếu hôm nay làm không đủ 2$ thì có thể cộng dồn qua ngày mai không. Vì mình kiểm tra từ ngày 1/8 đên 9/8 mình đã đc 2.02$ (mình chưa request lần nào )nhưng request nó bảo chưa đủ min. Mình request qua WMZ
Được cộng dồn bạn.yên tâm.hum ni gõ sáng mai request trưa hoặc chiều có tiền.
Anh emc ho mình hỏi là gõ trên soft client của nó nếu không nhìn thấy gõ chữ gì bỏ qua??

min WMZ = 5$ nha bạn hiền :binhsua162:

mình có 1 id load cả buổi tối không lên code nào là sao vậy mọi người???? những id khác code vẩn lên ầm âm..... riêng chỉ có 1 id login bình thường nhưng làm cả buổi tối không có load lấy 1 code???? chẳn lẻ bị banned?

pro captchatypers đi ngang giải thích giúp, thanks!

cho mình hỏi tí? chưa biết gì về capcha cả, định kiếm thêm tí bên này mà không biết newbie có tham gia được không? với lại mình không biết tí gì về tiếng anh có cap được không?

mình có 1 id load cả buổi tối không lên code nào là sao vậy mọi người???? những id khác code vẩn lên ầm âm..... riêng chỉ có 1 id login bình thường nhưng làm cả buổi tối không có load lấy 1 code???? chẳn lẻ bị banned?

pro captchatypers đi ngang giải thích giúp, thanks!
bị ban rồi đó pro del acc đó đi rồi tạo acc khác làm

bị ban rồi đó pro del acc đó đi rồi tạo acc khác làm
minh tường ban rồi thì không đăng nhập được chứ, mình cũng như bạn trên, tạo 30 id thì chỉ được khoảng 4 cái là load nhanh còn lại thì chả load, có mấy cái bị ban thì ko login được : Binhsua163:

minh tường ban rồi thì không đăng nhập được chứ, mình cũng như bạn trên, tạo 30 id thì chỉ được khoảng 4 cái là load nhanh còn lại thì chả load, có mấy cái bị ban thì ko login được : Binhsua163:

cũng tùy lúc nó vui hay bùn nữa. vui thì nó xóa luôn acc đó và tất nhiên số code mất hết => k thể login

còn như thời gian này nó ban nhưng k xóa id đó. có nghĩa số code trc khi bị ban vẫn còn và vẫn dc trả tiền, nhưng acc đó lại k load.
muốn biết acc đó bị ban hay chưa, vui lòng log chính id đó vào web nếu có dòng chữ như hình dưới thì del acc đó và lập acc khác làm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week