[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị tình trạng đó , admin captchatypers lâu lâu troll nhau àh :binhsua16:

pay 1 lần rồi mail cho nó up create id là nó cho lên dc 100 id, k cho max như xưa nữa đâu

Cho hỏi làm sao nhận biết id bị ban hay chưa vậy

ai còn dư panel nào cho mình xin với, panel cũ bị xóa rùi :(

thớt cho e hỏi là cái admin captcha này có nhận thanh toán thẳng quá ngân hàng việt nam ko vậy, e đọc #1 rồi mà ko hiểu cho lắm, cho e xin tên đầy đủ các ngân hàng có thể thanh toán luôn nha, và có cần phải trung gian qua baokim hay gì gì khác ko a

Có cho thanh toán qua Vietcombank và ACB đó bạn, nhưng giá thấp hơn một chút , 1$= 20500 thì phải. Và về trực tiếp ngân hàng thì 2$ là rút đc roài bạn nha. Bạn vô phần payment- request payment xong edit sẽ thấy bảng lựa chọn thanh toán.

Mình send mail cho admin 3 lần rùi nội dung khác nhau vì sợ trùng nhưng vẫn chưa nạận được mail từ admin lun

Hôm nay CT load ngon quá........5ID speed 22 rồi nè :binhsua144:
COde thì dài vô đối

Mình send mail cho admin 3 lần rùi nội dung khác nhau vì sợ trùng nhưng vẫn chưa nạận được mail từ admin lun
Bây giờ nó không cấp panel nữa đâu. Mail các vấn đề khác nó cũng không trả lời đâu.:binhsua146:

Bây giờ nó không cấp panel nữa đâu. Mail các vấn đề khác nó cũng không trả lời đâu.:binhsua146:
vừa nhận được panel
............................

Maximum user limit exceeds. Please contact admin. bác nào bị thế này thì vô báo danh deeee

đã từng bị như bác, panel mới cấp giờ nó chỉ cho tạo 100id con, bác gửi mail cho thằng admin xin nó increase limit là đc thêm khoảng 200 acc nữa, nếu cần nhiều acc hơn thì viết mail xin nó cấp unlimited luôn, mình gửi mail đi nó giải quyết sau khoảng 2 ngày

đã từng bị như bác, panel mới cấp giờ nó chỉ cho tạo 100id con, bác gửi mail cho thằng admin xin nó increase limit là đc thêm khoảng 200 acc nữa, nếu cần nhiều acc hơn thì viết mail xin nó cấp unlimited luôn, mình gửi mail đi nó giải quyết sau khoảng 2 ngày

ừa, bác bày e vs nào

@sun, vô panel là thấy rùi mà

Có vụ này nữa ah, cứ tưởng nó mít toàn bộ chứ :binhsua49:

:binhsua166: email viết sao vậy cậu.

dự định captchatyper sẽ update client soft cho các bạn và sẽ tối ưu hệ thống để load nhanh 1 id như Fasttyper.

đây là bản demo mình vừa thiết kế cho Admin.

hi vọng nó sẽ tối ưu và thiết kế như mong đợi.

:binhsua166: email viết sao vậy cậu.

Dear Admin CaptchaTyper,

My CT Admin panel had max 100 workers, but many partner want to work with me
please admin, can you set unlimited workers for me than i will be receive more workers to type CT project.

My Id panel : username
password: .......

thank you to read this mail.
Best regard.

------
đơn giản vậy thôi các bác, ngắn gọn rõ ràng, nó check là làm cho bác liền :binhsua58:

- - - Updated - - -

dự định captchatyper sẽ update client soft cho các bạn và sẽ tối ưu hệ thống để load nhanh 1 id như Fasttyper.

thực sự là demo dạng này thì các admin đều dễ dàng nghĩ ra vì nó cơ bản rồi :binhsua166:
tại sao ở trên có Balance rồi ở dưới lại có nút "Show Balance" ?
tại sao không có khung captcha inque
bạn sửa lại làm phát 3 khung captcha inque luôn đi :binhsua58:

nhanh được rồi ,ko cần đẹp xấu cái giao diện soft cũ cũng được :binhsua166:

Ủa sao hnay h này chưa pay nữa ta ?

mình click pay sớm mà giờ cũng chưa nhận được nữa...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week