[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho em hỏi tí nhé, mới chơi bên đây
mình đánh acc con thôi được không, hay cần đánh cả acc chủ nữa
xin cám ơn

mấy bác cho em hỏi tí nhé, mới chơi bên đây
mình đánh acc con thôi được không, hay cần đánh cả acc chủ nữa
xin cám ơn

cậu đánh được acc chủ luôn à ? ghê vậy................

Hay là bị chặn rồi nhỉ, mình xài FPT, mới hqua còn vào PM để exchange đc mà

sai thớt rùi nhé ! qua Perfectmoney chém đi.

topic captcha mà máy bác toàn bàn chuyện gì ko thế
tình hình load nhanh ko các bác :binhsua43:

moi goi dt cho thang FPT , tui no noi la dang co su co, dang khac phuc,

có ai tuyển mem dự án này pay theo ngày không cho mình theo. mà cho mình hỏi cách đăng ký ở bài viết về captcha typers không còn dùng được nữa. h không biết phải làm sao để đăng ký panel mới nhỉ. mình muốn làm được pay theo ngày chứ không muốn theo tuần :(

có ai tuyển mem dự án này pay theo ngày không cho mình theo. mà cho mình hỏi cách đăng ký ở bài viết về captcha typers không còn dùng được nữa. h không biết phải làm sao để đăng ký panel mới nhỉ. mình muốn làm được pay theo ngày chứ không muốn theo tuần :(
mua panel ko mình bán nè, load chán quá ko muốn gõ nữa, h` đăng kí vất lắm, spam hoài k reply. Mún mua pm yh mình nha: tnhm0103

mua panel ko mình bán nè, load chán quá ko muốn gõ nữa, h` đăng kí vất lắm, spam hoài k reply. Mún mua pm yh mình nha: tnhm0103

cám ơn bạn mình thật sự không muốn đi mua. nếu không xin được mình nghĩ đi làm cho các Group lớn là ok. việc mua bán ko tốn $ nhưng lại rất lằng nhằng về việc thông tin tài khoản . rất cám ơn bạn

cám ơn bạn mình thật sự không muốn đi mua. nếu không xin được mình nghĩ đi làm cho các Group lớn là ok. việc mua bán ko tốn $ nhưng lại rất lằng nhằng về việc thông tin tài khoản . rất cám ơn bạn
Đúng vậy. Bạn qua làm cho mình cũng được. Yahoo mình dưới chữ ký đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week