[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bác nguyenduong cho hỏi phí chuyển tiền ngân hàng vietcombank là bn ạ

Last edited by a moderator:
Tin mới :binhsua10:
22/June/2013:From today if any one type test for images whcih are seen clearly then we will block your id permanently even if it is 1 or 2 captcha.Test should be typed only if the whole captcha is not seen.

Kể từ ngày hôm nay nếu bạn gõ "test" với những cap nhìn rõ có thể bị khóa panel vĩnh viễn kể cả khi chỉ là 1 hay 2 cap. Chỉ gõ "test" khi ko nhìn thấy cả cap.
Các bạn chú ý kẻo bị block nick oan
Mình thấy cái này khá là vô lý :binhsua08: đôi khi lỗi do mạng, phần mềm,... thì sao :binhsua16:
-mặc định nhiều soft timeout là test nữa, tình hình như thế này gõ phải cẩn thận ko để timeout dù chỉ 1 cái @@

Last edited by a moderator:
bác có bị sao không họ hỗ trợ ngân hàng VN 20700d tức là chuyển trực tiến số đó nếu tính phí nữa thì ai làm ?

tuy là câu trả lời ko lấy gì làm vui vẻ nhưng cũng cảm ơn bạn đã giải đáp thắc mắc của mình

Tin mới :binhsua10:
22/June/2013:From today if any one type test for images whcih are seen clearly then we will block your id permanently even if it is 1 or 2 captcha.Test should be typed only if the whole captcha is not seen.

Kể từ ngày hôm nay nếu bạn gõ "test" với những cap nhìn rõ có thể bị khóa panel vĩnh viễn kể cả khi chỉ là 1 hay 2 cap. Chỉ gõ "test" khi ko nhìn thấy cả cap.
Các bạn chú ý kẻo bị block nick oan
Mình thấy cái này khá là vô lý :binhsua08: đôi khi lỗi do mạng, phần mềm,... thì sao :binhsua16:
-mặc định nhiều soft timeout là test nữa, tình hình như thế này gõ phải cẩn thận ko để timeout dù chỉ 1 cái @@

Đếch sợ, mình vẫn có cách lách luật vô tư her her

Cẩn thận an ban đó nhé!:binhsua83:

"dont see","dont know","test","error","blank"==> banned ( cứ code sai x3 trỡ lên nó banned ak) , dạo này vẫn ăn gian code như xưa

Spam ngu vờ lờ =)),cười vào mặt mày phát
không biết thì hỏi.tớ biết cậu giỏi rồi.tớ chỉ biết mấy dự án khác đánh dấu ? bỏ qua thôi.còn chữ test là lần đầu tiên nghe.vì tớ có đánh chữ test bao giờ nên thấy lạ.hỏi xí mà cười vào mặt gớm rứa.

còn rất nhiều panel captchatyper bạn nào cần pm mình nhé!

received payment từ sáng rồi giờ vẫn chưa có xiền , mới chuyển qua VCB xem thế nào @@

received payment từ sáng rồi giờ vẫn chưa có xiền , mới chuyển qua VCB xem thế nào @@
Cũng vừa chuyển qua VCB, không biết thế nào............. hết PM giờ đến Z, nhìn cái giá mà nản

ai có thông tin panel và số thẻ ACB dưới thì pm tớ nhé

username:vhnteam
ACB: 4214943514714844

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member