[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
các bạn cho mình hỏi: trong captchatyper hình nào không nhìn thầy thì gõ "text" hay "test" vậy?

không gõ text gì hết nhé

mình gõ được 2.5$ rồi mà khi request payment nó lại báo là:"Your amount $0.12 is too less to send, amount should be at least $2". Sao vậy các bạn ? @nguyenduong90

vâng sáng nay panel tớ cũng gặp trường hợp như vậy.. có thể server bị lỗi. cậu thử lại sau nhé

vâng sáng nay panel tớ cũng gặp trường hợp như vậy.. có thể server bị lỗi. cậu thử lại sau nhé
vì mình mới gõ sáng nay nên không request ngay lập tức được, phải đợi sang ngày, nãy giờ không để ý thấy dòng này:"
For sending payment request you should have Minimum amount reached by yesterday. Todays payment wont be calculated when sending payout request. "

Last edited:
vì mình mới gõ sáng nay nên không request ngay lập tức được, phải đợi sang ngày, nãy giờ không để ý thấy dòng này:"
For sending payment request you should have Minimum amount reached by yesterday. Todays payment wont be calculated when sending payout request. "
Vẫn request bình thường bạn nhé. Mình vừa request pay xong. :D

Hình như mấy hnay thiếu wmz nên pay wmz trễ.
Sáng log mấy id gõ dc 950 code, vô web check lại thấy gõ đúng có 850code

ông ấy bảo mình xài bubumega câuh ạ

gõ mega thì có thể dùng bubumega đúng rùi. cậu làm dự án nào mà bản thân cũng không biết là sao ?

Mình đang xài XĐ nhưng theo như a Dương thì nên xài xiao hoặc weiwei thì tốt hơn hay sao đó

XĐ hay bị ăn baned nhé.. còn xiao thì đỡ hơn chút.
weiweicaptcha cũng tạm ổn nhưng nó an gian code hơi nhiều so với soft khác

cho em hỏi là xem số tiền mình gõ được ở đâu vậy em tìm hoài không thấy

cho em hỏi là xem số tiền mình gõ được ở đâu vậy em tìm hoài không thấy

xem tại Report --> Track Employment

chọn từ ngày nào đến ngày nào nhé.

định dạng là tháng/ngày/năm

sao mình request 2 ngày rồi tiền vẫn chưa về vậy @@

server bị lỗi. không thể thanh toán được. chờ nhé
server của CT hay của Webmoney vậy cậu, mình ko còn thấy ví wmz của mình lun, chắc là lỗi bên này nhỉ, mà còn 2 quyền lựa chọn pay bên dưới sao họ ko pay theo nhỉ

server của CT hay của Webmoney vậy cậu, mình ko còn thấy ví wmz của mình lun, chắc là lỗi bên này nhỉ, mà còn 2 quyền lựa chọn pay bên dưới sao họ ko pay theo nhỉ

chỉ add 1 lựa chọn đầu thui nhé.

Server đang gặp lỗi. không pay qua đâu hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back