[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Vậy bạn cho mình hỏi khi đủ min pay, mình request hết rồi mình xóa 15 acc, tạo lại 15 acc con khác có đúng kô nhỉ

Vậy bạn cho mình hỏi khi đủ min pay, mình request hết rồi mình xóa 15 acc, tạo lại 15 acc con khác có đúng kô nhỉ

nếu acc đang làm thì làm tiếp chứ xóa chi ??

hoặc nếu muốn xóa luôn panel thì cung cấp user đây, tớ xóa luôn cho khỏi làm..

Mà tại sao panel mới lại chỉ cho add có 15 acc con thôi nhỉ? Bình thường là 100 mà. :rolleyes:

15acc thì làm sao được bỏ đi thôi, t phang 60-70id mà speed có 14 nè. :confused:

mọi người cho hỏi với CT v2 1 acc chỉ cho tạo 15 id con thôi @@ thì lây đâu ra sp làm . nếu tạo nhiều acct thì việc quản lí tiền để rút hơi khó nhọc nhàn chút @@ mọi người cho hỏi chỉ còn cách đó sao .

luôn tiện cho mình hỏi hiện giờ nên chơi captcha site nào tốt nhất tiện cho việc làm hơn . ...

mọi người cho hỏi với CT v2 1 acc chỉ cho tạo 15 id con thôi @@ thì lây đâu ra sp làm . nếu tạo nhiều acct thì việc quản lí tiền để rút hơi khó nhọc nhàn chút @@ mọi người cho hỏi chỉ còn cách đó sao .

luôn tiện cho mình hỏi hiện giờ nên chơi captcha site nào tốt nhất tiện cho việc làm hơn . ...
haha, các cậu gửi link đăng ký qua mail của tớ thì sẽ nhận dc panel 100 id nhé

CT gio hay khoa panel ad nhi? po tay :eek:

nguyenduong90 sao đăng nhập panel lại bắt thay đổi mật khẩu vậy? do hệ thống yêu cầu hay bị hack zậy?

hệ thống CT hêt lỗi chưa cậu, chẳng dám làm sợ ăn baned panel :confused:

cậu cứ làm đi. muốn baned thì baned chứ đâu phải tại srever lỗi mới baned.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week