[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Giờ dùng soft nào gõ là chuẩn nhất mọi người ơi

Mình đang gõ soft xuân đức giá 0.5pm nói chung tạm dc nhưng cực nổi đăng nhập id hoài mệt bất tiện load ko ổn định.Định chuyển qua dùng soft vinacapcha pro.không biết anh em có ai dùng vinacapcha pro không.không biết load tốt không nữa vì giá nó hơn soft Xuân Đức.

Mình đang gõ soft xuân đức giá 0.5pm nói chung tạm dc nhưng cực nổi đăng nhập id hoài mệt bất tiện load ko ổn định.Định chuyển qua dùng soft vinacapcha pro.không biết anh em có ai dùng vinacapcha pro không.không biết load tốt không nữa vì giá nó hơn soft Xuân Đức.
minh dung 2 soft luon, XD va vina, XD load rat nhanh ma hay bi ban lam, con vina it bi ban ma load cham da man. nen choi 2 soft luon, luc load cham thi xai XD luc load nhanh xai Vina

chính xác dạo này gõ xuân đức hay bị band mấy acc con.có cái lạ là capchatyper mình bị band acc con nhưng nó ko xóa khỏi panel.điểm số nó vẫn tính.có điều là ko load ra capcha và báo là id đã bị band thôi.chắc hết tháng này chuyển qua vinacapcha.

Eo sèo quá!, post cái proof cho xôm tụ

Bản Pro lúc add account có mục Do you use full working full frame? là như nào vậy ạ ? Ai dùng vinacaptcha chỉ m ình với

super slow

chieu nay co ai nhan dc wmz chua?sao to chua nhan dc vay ne.

sory các cậu ! hôm nay 5h mới bắt đầu thanh toán nhé.

:) trong ngày là được rồi
để càng lâu các acc càng bị ban nhiều - tiền càng giảm :(

các bạn đừng dục, pay chậm thì bác Dương cho thêm tiền :p :p :p
hixhix ! lạy mấy bác ! em đang chịu lỗ tiền đổi wmz sang tiền vnd cho các bác đấy.

haizzz, bạn mới đánh CT à
từ ngày bác Dương quản việc trả tiền thì ai cũng mong pay chậm mấy ngày để được thêm tiền mà, như lãi suất ngân hàng ấy :)

vậy từ tuần sau tớ sẽ neo lại thanh toán tháng nhé. mỗi tháng tiền lời NH cũng được 10k đấy..kaka

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week