[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Bác tạo xem vượt quá 300 hông :D

Chưa thử, mình làm solo thì chỉ cần 200 user là đủ rồi. Thấy hắn gởi mail là : Your users unit was unlimited

Hôm nay có ai req WMZ mà nhận được tiền chưa vậy?
Mình req, nó báo trong web là nhận rồi nhưng vào WMZ chẳng thấy gì.
Gửi mail vào [email protected] cũng toàn bị lỗi, không gửi được
Có ai bị như mình không :(

Thứ bảy, chủ nhật hắn đâu có thanh tóan

Chỉ có cn thôi , còn thứ 7 vẫn tt bình thường :eek:
Captchatypers now sending payment from Monday to Friday starting from August 1,2012.: hiện giờ captchatypers chi trả từ thứ hai đến thứ sáu bắt đầu từ 1/8/2012. Thấy nó để thông báo như thế, còn thứ bảy nó chi trả thì mới biết

View attachment 23584
Captchatypers now sending payment from Monday to Friday starting from August 1,2012.: hiện giờ captchatypers chi trả từ thứ hai đến thứ sáu bắt đầu từ 1/8/2012. Thấy nó để thông báo như thế, còn thứ bảy nó chi trả thì mới biết

Ẹc, Nó pay thứ 7 xưa nay, mới hôm qua nó pay đây nè :D

hom nay load cham da~ man con ngan

Tình hình là mình sử dụng soft xuanduc để gõ CT, sáng vẫn bình thường tới chiều tối hôm qua và tới tận bây giờ vừa login vô thì hiện lên bảng "Check online for a Solution", đã thử ghost máy lại nhưng vẫn ko thay đổi được gì. Đặc biệt chỉ có CT thôi, còn Mega và Qlink mình làm vẫn bình thường á...
Có ai bị như mình hay biết cách khắc phục chỉ cho mình với. Vừa mua key 2 tháng chưa sử dụng ngày nào hic hic

:v load ngon đó :v . Mà hnay có ai được pay chư :'( ...

À cho mình hỏi nhé . Hôm kia là tối CN đó mình có requết cho ngày thứ 7 rồi . Và tối qua là tối CN đó mình có làm thêm dc 1$ nữa . qua 1h30 đêm là mìnhấn requêst và thành công luon :v . thế nó có pay 1 ần cho mình k nhỉ

:v load ngon đó :v . Mà hnay có ai được pay chư :'( ...

À cho mình hỏi nhé . Hôm kia là tối CN đó mình có requết cho ngày thứ 7 rồi . Và tối qua là tối CN đó mình có làm thêm dc 1$ nữa . qua 1h30 đêm là mìnhấn requêst và thành công luon :v . thế nó có pay 1 ần cho mình k nhỉ
no pay 1 lan vao t2 luon do bac

Tình hình là mình sử dụng soft xuanduc để gõ CT, sáng vẫn bình thường tới chiều tối hôm qua và tới tận bây giờ vừa login vô thì hiện lên bảng "Check online for a Solution", đã thử ghost máy lại nhưng vẫn ko thay đổi được gì. Đặc biệt chỉ có CT thôi, còn Mega và Qlink mình làm vẫn bình thường á...
Có ai bị như mình hay biết cách khắc phục chỉ cho mình với. Vừa mua key 2 tháng chưa sử dụng ngày nào hic hic
bac thu reset moderm xem

gio nay ma tien chua ve ta

hix. gửi mail đăng ký mấy bữa nay mà không thấy hồi âm gì cả, spam dễ sợ lun cũng như không. giờ sao đây. ai biết cách chỉ mình với. đang tính cap cap qua ngày.

co bac nao dc pay PM chua hihuhu :(

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203