[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Load ko tệ lắm, 50 ids sp 16
P/s: có ai xin đc admin unlimit ids chưa ta

log tới 50 IDs cơ ah. Nhiều dữ vậy. Log xong mỏi tay không bác. :D. Thời điểm chậm thì log cả trăm acc vẫn chậm thôi. Cố làm gì cho mệt.

50ids bình thường mà, lúc cao điểm nhất mình log 65 ids,. Đầu tiên log 20ids xem tình hình thế nào ( chỉ dám log vậy vào ban ngày thôi), xong cứ lần lượt 5 ids 1 lần. Khi nào nó có dấu hiệu đổ code thì pause từng ids 1, vậy mới có ăn đc bạn ah, tại ko thức khuya làm đc :)

Có bạn nào xin đc admin unlimit ids chưa? Hồi trước làm biếng tạo có 550 ids con, h nó banned còn có khoảng 350 cái, cứ kiểu này 2 tuần nữa là hết ids làm :(

các bạn có thể yêu cầu admin mở thêm ID bằng cách gửi email den [email protected]

nội dung: tôi là nhóm trưởng của một group captcha. và tôi cần nhiều ID hơn nữa cho công nhân của tôi làm việc.

vui lòng giúp đỡ tôi.

username: <tên panel>

vui lòng kiểm tra ngay.

cảm ơn.

------------------

gửi ngay lên nhé..... :p

Giá capthcatyper cũng ngon nhỉ! nhưng toàn chân dài! hãm speed!

cho mình hỏi cái
khi mình nhận thanh toán của captchatypers nó gửi co mình 1 tinh nhắn trong webmoney như thế này:

Authorization request
Please, authorize me to send messages and funds to you.

thì mình phải làm sao

cho mình hỏi cái
khi mình nhận thanh toán của captchatypers nó gửi co mình 1 tinh nhắn trong webmoney như thế này:

Authorization request

thì mình phải làm sao

cậu vui lòng cho biết username của panel cậu.

username panel là: taihang931

chỉ mình làm như thế nào với.

ak còn cái này nữa

sao bữa nay nó pay chậm thế nhỉ. request hồi tối tới giờ nó chưa pay nữa. mình check min pay đủ luôn

Authorization request

mình cũng từng thấy cái dòng này gửi về wm của mình , nhưng mà mình vẫn nhận đủ tiền từ CT, chẳng hiểu thế nào cả @@, hồi đó tưởng ai lừa đảo :D

đã pm inbox, acc mình cũng gặp tình trạng trên hix hix
request sáng giờ chưa nhận được tiền, thường thì sáng chiêu là có, nhanh thì vài giờ, k biết có xảy ra vấn đề gì k nữa?

các bạn lam CT lâu cho mình hỏi với: như bình thường thì bao lâu nhận được tiền từ lúc request? lâu nhất có đến 48h ko? chứ mình request từ sáng mà h chưa thấy, sợ lắm :-ss

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week