[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
em vẫn chưa hiểu cách pay của CT như thế nào, đêm qua em làm dc 3.3$ rồi request payment , giờ nhận được có 2.34$. bác nào giải thích giúp em với

bác Dương có onl PM admin xem tình hình thế nào chứ không soft nào làm việc được hết :binhsua123:2h chiều tới giờ

bác Dương có onl PM admin xem tình hình thế nào chứ không soft nào làm việc được hết :binhsua123:2h chiều tới giờ

Bác cũng bị à @@',confirm là từ 2h k soft nào gõ đc load thì toàn expired or bỏ qua,vào trang chủ thấy vẫn hoạt động bt =.='

hết Qlink giờ đến Captypers :( không dùng được soft

em vẫn chưa hiểu cách pay của CT như thế nào, đêm qua em làm dc 3.3$ rồi request payment , giờ nhận được có 2.34$. bác nào giải thích giúp em với
làm đến lúc 1h30 (giờ vn), nó sẽ tính tiền vào ngày hôm sau, bạn rút tiền hôm nay sẽ được 2.34 $, hôm sau vẫn còn dư tiền 1,01 $ đấy

soft XD lam dc ko may bac'

hiện tai soft Xiao làm được nhưng nếu các bạn gõ sai nó sẽ khóa vĩnh viễn. tớ và Admin đang cố tìm ra nguyên nhân. chờ thông báo nhé.

hiện tai soft Xiao làm được nhưng nếu các bạn gõ sai nó sẽ khóa vĩnh viễn. tớ và Admin đang cố tìm ra nguyên nhân. chờ thông báo nhé.
thank bac. mong se giai quyet duoc som :binhsua104:

vừa fix xong. a e test rùi cho ý kiến thử nhé.

vừa fix xong. a e test rùi cho ý kiến thử nhé.
soft bu bu vẫn chưa làm được bác ơi!

Mấy bác cho hỏi xem XD là được ko vậy

các cậu chuyến qua Xiao load tốt hơn nhé.....tớ vẫn đang làm đây

bubu bị lỗi hết rùi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032