• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
:m135: pay goy add PM zo request cai no pay lun !!!! h cày típ thui !!! :binhsua162:

ai add PM sẽ được pay ngay.

add PM mà có pay đâu :binhsua21:

haizz chờ đi các cậu. đang fix lỗi. đội ngũ đang làm việc suốt

thấy giao diện request payment mới rồi ;)) hóng tiếp xem nào

P/s: bác nguyenduong90 share cách điền thông tin bank ngân hàng việt nam đi

thấy giao diện request payment mới rồi ;)) hóng tiếp xem nào

P/s: bác nguyenduong90 share cách điền thông tin bank ngân hàng việt nam đi

khoan các cậu ! hiện đang fix. sau khi fix xong. các cậu chọn Bank Việt Nam sẽ xuất hiện đầy đủ như tên NH, Chủ tk, địa chỉ NH....

cho ngân hàng việt nam đứng thứ 2 :binhsua25:
nhìn trời là mai mới pay đây

cho em hỏi là mẫu dang ký cụ thể ra sao.muốn pay ve tai khoản ngan hàng thì phải ghi thế nào

đã add vào bank việt nam được rồi nhé các bạn.

cho em hỏi là mẫu dang ký cụ thể ra sao.muốn pay ve tai khoản ngan hàng thì phải ghi thế nào
đại diện VN đâu rồi nhỉ :binhsua27:

haizz chờ chút đi mấy cha. tui đang thử để fix lỗi với Admin

Nếu muốn Add Bảo Kim thì điền như thế nào được nhỉ ?

:binhsua32: hôm nay chắc ko nhận được $ rồi - tại sao fix hôm thứ 2 làm công dồn cả đống - càng nhiều càng run

Góp ý nó cho mình chọn TK lúc request đi! khi cần $ gấp thì request chọn bank VN! khi không cần thì request về PM! hay cần WMZ cho việc gì thì request về WMZ! mình thì thích như thế

bác nào đã exchange wmz về vcb rồi cho mình hỏi với, mình mới dùng wmz lần đầu mà lúc send money đợi mãi ko thấy nó gửi tin nhắn mã PIN CODE nơi, có ai bị như mình không hướng dẫn giúp mình với . Thanks nhìu nhìu !!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom