[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
em có panel roài thì giờ làm thế nào để có acc gõ zậy mọi người! :)

em vào masters chọn Employee Master rồi tạo acc con dể làm
Employee Name
Address
Username
Password
mà điền nhiều lần để được nhiều acc ạ! giới hạn là bao nhiêu acc 1 panel nhỉ! :oops: Newbie mới toanh về captchatyper @@

mình pay qua PM 1 tháng trời ko thấy về ... xong chuyển qua pay vào ATM cũng 1-2 tháng tới h chưa thấy gì cả . ai giúp vs

mình pay qua PM 1 tháng trời ko thấy về ... xong chuyển qua pay vào ATM cũng 1-2 tháng tới h chưa thấy gì cả . ai giúp vs

PM admind nó rất hiếm pay wmz về mỗi ngày (cn ko pay)
Employee Name
Address
Username
Password
mà điền nhiều lần để được nhiều acc ạ! giới hạn là bao nhiêu acc 1 panel nhỉ! :oops: Newbie mới toanh về captchatyper @@
Employee Name : diền giống cũng ko ko quan trọng
Address: ko cần điền
Username : id dang nhập làm việc
Password : mật khẩu

dk quá email admin typer thì chỉ co 25id thôi , cũng tạm tam sp tầm 15-30 , dk qua duongnguyen thì 100id

PM admind nó rất hiếm pay wmz về mỗi ngày (cn ko pay)

Employee Name : diền giống cũng ko ko quan trọng
Address: ko cần điền
Username : id dang nhập làm việc
Password : mật khẩu

dk quá email admin typer thì chỉ co 25id thôi , cũng tạm tam sp tầm 15-30 , dk qua duongnguyen thì 100id
kết thúc thử đăng kí bác chỉ cần thêm dòng này "please give a account, which can creat 100id or unlimited id" thì gửi cho ai cũng được panel 100id :D

mọi người ơi cho hỏi là nên đặt cổng thanh toán là wmz hay PM hay việtcombank nhỉ :D

Chào bạn @nguyenduong90
Bạn có thế Creat cho m xin 1 panle Captchatypers dc ko a?
Cảm ớn bạn.
Inbox bạn mà ko được.

lòng vòng qua 4rum thấy hình thức gõ ccapcha, nghe thì lâu rồi nhưng chưa hiểu lắm, nó kiếm tiền từ đâu mà trả cho mình vậy các pro :D

done nhé
thank bạn, công nhận nhanh, mà bạn cho mình hỏi thêm 1 tí,mình có 1 cái panel ông giri cấp sao mấy hôm này REQUEST về PM và VCB mà ko thấy RECEIVED nhể?

thank bạn, công nhận nhanh, mà bạn cho mình hỏi thêm 1 tí,mình có 1 cái panel ông giri cấp sao mấy hôm này REQUEST về PM và VCB mà ko thấy RECEIVED nhể?

PM thì rất lâu... còn VCB thì trong ngày nhé

ừ, cám ơn @nguyenduong90 tại hôm qua Request nhưng chắc CN mi đi nhậu nên ko thấy về VCB .H Request VCB lại chắc chiều có.

ọc ọc chủ nhật đâu có chuyển tiền. giờ check thử đi có chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week