[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bác ở trên này bị xóa sạch account là bị ban vĩnh viễn rùi nhé...................xin chia buồn hehe............
còn cái hình ảnh lặp các bạn tạm dừng lúc như vậy nhé. lúc như vậy ko được tính code đâu. hum trước mình gõ 2000k nó tính có 400 code :(

bác ở trên này bị xóa sạch account là bị ban vĩnh viễn rùi nhé...................xin chia buồn hehe............
còn cái hình ảnh lặp các bạn tạm dừng lúc như vậy nhé. lúc như vậy ko được tính code đâu. hum trước mình gõ 2000k nó tính có 400 code :(
đâu bạn, chỉ bị xóa sạch id mất hết code và tiền, nhưng vẫn tạo lại được id và gõ bt! :p

sáng đặt lệnh thì khoảng bao lâu thì pay bạn nguyenduong90 nhỉ

Thường là tối đôi khi hên xui là 1 ngày sau :D

nhưng cái hình như thế này có lên gõ không hả mọi người, mình gõ rất là cẩn thận mà chả hiểu sao cứ bị ban acc hoài! :(

các bác hộ em hỏi em đang làm tầm 10 ~ 20 id load rất tốt thì dùng 1 cái nó load như điên em gõ không kịp hệ quả là out hết acc, vậy có cách nào khắc phục không các bác @@

các bác hộ em hỏi em đang làm tầm 10 ~ 20 id load rất tốt thì dùng 1 cái nó load như điên em gõ không kịp hệ quả là out hết acc, vậy có cách nào khắc phục không các bác @@
tùy bạn ak, gõ thật nhanh hoặc là dừng lại! :D

Bọn CT ăn gian code khủng khiếp, gõ 727 code trên soft, lúc vào kiểm tra điểm thấy được 127 code, Ức chế đ đỡ được. :mad:

bac @nguyenduong90 cho e hỏi, sao e request mà hai ngày rồi chưa thấy tiền về, :( , trong khi cái acc gõ ngày hôm nay sáng request, trưa tiền đã về! :(
p/s: e gõ hai acc

bạn xài wmz hả mình cũng bị vậy nè
đúng rồi bạn, nhưng một acc được thanh toán một acc thì k không biết có sao k? :-S

đúng rồi bạn, nhưng một acc được thanh toán một acc thì k không biết có sao k? :-S

tớ đã nói rất nhiều rùi, bên nước admin wmz rất hiếm nhé.... không phải ex như bên mình đâu mà phải ex ra nước ngoài.

captchatypers 1 thời gian dài không tăng rate 1 chút cho a e có tinh thần tí :(

soft bubu làm được không các cậu, sao mình bật lên đợi hoài mà không thấy code nào hết vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,764
170,854
Latest member
matcha999
Back
Top Bottom