Report captchater tội nói xéo, nói móc, vu khống không có bằng chứng, rõ ràng cụ thể.

Status
Not open for further replies.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Nick MMO: captchater
Nick Yahoo:
Nội Dung: Report captchater tội nói xéo, nói móc, vu khống thành viên trong BQT(là mình killer8x) lên MOD để tiện việc kinh doanh không có bằng chứng rõ ràng, Comment trong Topic Report không có tính chất giải quyết, vu khống mình ép người khác phải mua CODE, vu không mình có Clone không có bằng chứng!
Proof:

conheo Gặp đâu là thấy dầu ăn, quay tay, thông ass.
thui éo bàn luận nhiều.. ngồi xem kich thôi
:) bữa nèo cho mượn thèng chok phát nhé:oops:

Upvote 0
vụ này có trước này http://mmo4me.com/threads/killer8x-sell-code-vo-trach-nhiem-co-tat-giat-minh.176918/

vote captcher thắng nhé,
còn bác killer8x...., đọc topic trước thấy
+ những gì cậu đó support đây:

sad_t_t_sad: up code lên host
sad_t_t_sad: vô host tạo database
sad_t_t_sad: rồi import csdl vào cái database đó
sad_t_t_sad: rồi config file config và file includes cho trùng với link site + database là ok

Mình ko hiểu gì về nó mà bạn đó bảo như vậy ag!
+ mình ko hiểu về postback thì cậu đấy làm câu: "nói thiệt nha, bạn ra ngoài mua 1 cái dt về bạn làm mất rồi ra kêu người ta đưa lại cái khác cho bạn coi thử sao"
mình không biết gì về host, domain, postback.., thấy bạn support "tận tình, chu đáo" như vậy là không ổn rồi

Upvote 0
Em vô trước tắm rửa tí anh xách dầu ăn vào sau nhá
Há há
:D ép dầu ép mỡ ai nỡ ép thông
:oops: reset ass đi,,, tí ta vào unlock nó bằng neptune

Upvote 0
Nick MMO: captchater
Nick Yahoo:
Nội Dung: Report captchater tội nói xéo, nói móc, vu khống thành viên trong BQT(là mình killer8x) lên MOD để tiện việc kinh doanh không có bằng chứng rõ ràng, Comment trong Topic Report không có tính chất giải quyết, vu khống mình ép người khác phải mua CODE, vu không mình có Clone không có bằng chứng!
Proof:
View attachment 31035

View attachment 31036

View attachment 31037

Bác cũng đâu có bằng chứng là người ta nói sai sự thật đâu mà kiện cáo cái dề :)

Upvote 0
Forum sắp mất đi 1 người trong BQT GƯƠNG MẪU ...... được nhiều thành viên BIẾT ĐẾN ....:rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
2. CODE mình đã giao cho bạn chủ Theard đầy đủ, bạn ấy tự làm mất kêu mình gửi lại.

Vấn đề là ở đây, cái này mình xin được nói luôn là cái này là lỗi của bạn chủ Theard không phải là của mình, mình giao đầy đủ bạn ấy tự làm mất thì tự mà chịu nên mình không có liên quan gì hết.

Có vài bạn sẽ nói là người ta làm mất thì Share lại cho người ta chứ làm gì mà khó khăn.

Mình xin được phép nói ở đây, cái việc Share lại ở đây là quyền của mình, mình thích thì mình Share lại còn không thì thôi vì cái này là bạn ấy làm mất chứ không phải là mình làm mất của bạn ấy.

Cũng như bạn ra ngoài mua 1 món hàng, bạn làm mất món hàng đó rồi tới lại chỗ bạn mua kêu người ta đưa lại, xin lỗi bạn thử người ta không cho bạn 1 trận thì là may lắm ròi đó.

Mình cũng vậy, mình bán hàng khi bán cũng đã giao hàng đầy đủ không thiếu thứ gì hết, mất thì tự mà ráng chịu sao lại quay sang bảo mình gửi lại. Cái này mình có quyền gửi hay không gửi đó là quyền của mình!

3. Vấn đề lưu CODE bên mình.

Xin gửi cho mấy ông tướng hay to mồm kêu "Sell CODE mà không lưu CODE thì Sell làm gì?" như sau:

CODE này là CODE của mình Sell nha các ông tướng, mình thích thì mình lưu lại còn không thích thì mình Deleted cho nó nhẹ máy được chứ? Có sao không?

Hoặc là CODE Version cũ không thích lưu Version cũ nữa vì đã có Version mới nên xóa được chứ? Còn gì thắc mắc nữa không?

=================================================
Đọc xong đoạn này thì nếu bạn mà mở Cty làm code thì chắc nó qua nó đập cmn CTY luôn rồi =))

Upvote 0
Cái 2pic bị report giải quyết cho dứt điểm rồi mới đi report chú ơi, việc trong nhà chưa xong lo việc vợ hàng xóm hử
Chính xác. Coi vậy cậu ấy ... chắc mới lớn nên ứng xử ... khỏi bàn

Upvote 0
2. CODE mình đã giao cho bạn chủ Theard đầy đủ, bạn ấy tự làm mất kêu mình gửi lại.

Vấn đề là ở đây, cái này mình xin được nói luôn là cái này là lỗi của bạn chủ Theard không phải là của mình, mình giao đầy đủ bạn ấy tự làm mất thì tự mà chịu nên mình không có liên quan gì hết.

Có vài bạn sẽ nói là người ta làm mất thì Share lại cho người ta chứ làm gì mà khó khăn.

Mình xin được phép nói ở đây, cái việc Share lại ở đây là quyền của mình, mình thích thì mình Share lại còn không thì thôi vì cái này là bạn ấy làm mất chứ không phải là mình làm mất của bạn ấy.

Cũng như bạn ra ngoài mua 1 món hàng, bạn làm mất món hàng đó rồi tới lại chỗ bạn mua kêu người ta đưa lại, xin lỗi bạn thử người ta không cho bạn 1 trận thì là may lắm ròi đó.

Mình cũng vậy, mình bán hàng khi bán cũng đã giao hàng đầy đủ không thiếu thứ gì hết, mất thì tự mà ráng chịu sao lại quay sang bảo mình gửi lại. Cái này mình có quyền gửi hay không gửi đó là quyền của mình!

3. Vấn đề lưu CODE bên mình.

Xin gửi cho mấy ông tướng hay to mồm kêu "Sell CODE mà không lưu CODE thì Sell làm gì?" như sau:

CODE này là CODE của mình Sell nha các ông tướng, mình thích thì mình lưu lại còn không thích thì mình Deleted cho nó nhẹ máy được chứ? Có sao không?

Hoặc là CODE Version cũ không thích lưu Version cũ nữa vì đã có Version mới nên xóa được chứ? Còn gì thắc mắc nữa không?
=================================================
Đọc xong đoạn này thì nếu bạn mà mở Cty làm code thì chắc nó qua nó đập cmn CTY luôn rồi =))
Nói chung mình cũng ko bênh vực ai cả nhưng đây là do tính từng ngươi thôi . Theo luật pháp thì không sai, theo lý lẽ cuộc sống thì hơi cạn tình. Còn công ty thì người ta cũng giao code mình cũng phải quản lý cần thận chứ nếu người ta ko lưu thì cũng mất code thôi. Trừ trường hợp là người ta ko giao code thì mình mấy yêu câu được người ta . Nói chung ai cũng có cái lý của người đó.

Upvote 0
captchater hay nói năng lảm nhảm , nhưng vụ này nó nói đúng mẹ rồi còn gì ?

Upvote 0
captchater hay nói năng lảm nhảm , nhưng vụ này nó nói đúng mẹ rồi còn gì ?
ùa thánh ấy nói nhảm thật nhưng toàn nhảm đúng, bản chất thèng thread này lộ rỏ cmnr

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week