[captchar] Kiếm 3-5 triệu một tháng. Vote cho 1 phiếu nào.

gianguitpp

Junior
Reactions
68
MR
0.001
Chào các bạn!

Nghề captchar hiện giờ đang hái ra tiền. Anh em mmo4vn chúng mình lại chưa có một box để sinh hoạt và trao đổi kinh nghiệm. Hôm nay mình lập topic này để mong mọi người vote cho một phiếu để anh admin mở cho một box captchar để mọi người trao đổi kinh nghiệm, cũng là thêm một hình thức kiếm tiền cho mọi người.

PTC đang ngày càng đi xuống thì captchar là một phương án thay thế rất tốt. Uy tín, thu nhập tùy vào công sức bỏ ra.

Các bạn hãy vote cho box captchar dc mở nha.

Ngày khai trương mình sẽ có event tặng id + soft miễn phí cho mọi người chiến.

mình cũng mới quay trở lại captcha vì PTC scam nhiều quá và cũng vì bet quá tay mà hết sạch vốn rồi :(( :((.... đang chiến lại KOLO :">

Upvote 0
tùy theo trình độ đánh của bạn tới đâu còn dựa vào load của nó có ra liên tục cho bạn đánh không nữa .
bán đánh thử 1h rồi kiểm tra rồi nhân theo số giờ bạn có thể đánh thì biết được đại khái .
đánh xong thì không biết bạn có bù lỗ được số tiến đi khám mắt không nữa . ^^

Upvote 0
tùy theo trình độ đánh của bạn tới đâu còn dựa vào load của nó có ra liên tục cho bạn đánh không nữa .
bán đánh thử 1h rồi kiểm tra rồi nhân theo số giờ bạn có thể đánh thì biết được đại khái .
đánh xong thì không biết bạn có bù lỗ được số tiến đi khám mắt không nữa . ^^
cái gì khắm mắt ?,sao bạn biết là đánh xong khắm mắt,biết là nói đại khái nhưng đừng nói kiểu đấy,chưa thử chưa biết Ok!
p/s: có 1 số bạn nói về vấn đề sức khỏe,mình chả thấy gì là mệt với captcha cả,hoặc là mình đã quen,thế này nhé,mình đánh pixprofit.com.......<tuy là nó yêu cầu Pri0 để đánh cả ngày,nhưng mình đánh cẩn thận là được mà,vừa có thể gõ ban ngày,gõ xong học bài,lên lớp v.v.v.v,thế thì có gì là mệt,gõ buổi sáng mà,ngủ 1 đêm dài là quá phê,theo các bác sỹ,1 ngày ngủ 8-9 tiếng là vừa,thế 1 buổi tối tới sáng là tốt,sau đó gõ,vừa gõ vừa coi COPPY VÀ BƠM VÁ,không xem hình,chỉ nghe thôi như Radiô,vừa nghe vừa gõ :D còn về vấn đề Kolo<<<<cái này mới thực sự là sai lầm cho anh em vừa vào nghề captcha,một người đã gõ được hơn 5 tháng như mình,không ít thì nhiều có tý kinh nghiệm
Như thế này,Newbie vào tập gõ hỏi là phải gõ ở đâu uy tín anh,gõ sao,nhưng người chuyên về Kolotobio sẻ nói
Chuyên: em nên gõ kolotobio
Newbie: vì sao anh!
Chuyên: vì nó không đòi hỏi Pri0 để gõ như pixprofit,không phân biệt hoa thường
Nhầm,1 sự sai lầm quá lớn,nếu bạn gõ nhanh,bạn mới có đủ sức để gõ kolotobio,thứ 1 cho newbie,Đừng bao giờ tự tin vào khả năng của mình,vì gõ,thế nào bạn cũng sẻ sai ít nhất 50-100 hình/h với newbie,gõ thì đã ít,mà còn thế thì có bao nhiêu tiền đây,lại vừa thức khuya :-<,thế là mau chóng nản :-<.nên tốt nhất bạn nên gõ pixprofit.com nếu không có acc,vào group,người ta phát acc+soft cho mà làm
^
^
^
toàn bộ quá trình của mình đã trải qua.mới đầu cũng tham gia Kolotobio mà gõ chả nhiêu tiền :(,giờ khác rồi,gõ Pix 1h cũng kiếm hơn 1$

Upvote 0
Toàn thấy ý kiến trái ngược nhau không biết Topic này đc mở không hay chỉ là nơi cho mọi người Spam ka ka

Upvote 0
gõ kolo thì trợt mặt mới kiếm đc 1$. gõ pix thì pri mà cao thì ko có captcha mà gõ luôn. ko có site nào ngon ngon nữa, chán thật

Upvote 0
Tình hình là phải mở một thread bên other về vấn đề captchar thôi. Các bạn newbie muốn tham gia thì qua bên đó. Chứ mở box thì xa vời quá. Diễn đàn này ko ưa captchar là mấy thì phải. Haiz.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,886
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week