[captchar] Kiếm 3-5 triệu một tháng. Vote cho 1 phiếu nào.

gianguitpp

Junior
Reactions
68
MR
0.001
Chào các bạn!

Nghề captchar hiện giờ đang hái ra tiền. Anh em mmo4vn chúng mình lại chưa có một box để sinh hoạt và trao đổi kinh nghiệm. Hôm nay mình lập topic này để mong mọi người vote cho một phiếu để anh admin mở cho một box captchar để mọi người trao đổi kinh nghiệm, cũng là thêm một hình thức kiếm tiền cho mọi người.

PTC đang ngày càng đi xuống thì captchar là một phương án thay thế rất tốt. Uy tín, thu nhập tùy vào công sức bỏ ra.

Các bạn hãy vote cho box captchar dc mở nha.

Ngày khai trương mình sẽ có event tặng id + soft miễn phí cho mọi người chiến.

Captcha cũng là một hình thức MMO phổ biến (Nói chung là cũng khá cực)sao forum không mở box cho anh em chiến nhỉ.Vote cho 1 phiếu.

Upvote 0
ung ho rui ma khong co soft ta??
minh cung dag choi pixprofit ma khong co sòt chan lam
yahoo: lyanhduy_1989

Upvote 0
PTC có tiền đầu tử thì mới mong làm giàu---còn muốn tay không bắt giặc PTC hoặc HYIP thì phải nhờ anh captcha.

Upvote 0
captcha tuy ổn định nhưng chỉ dành cho những ai có tốc độ type tốt và kiên nhẫn thôi, ko có cái gì ngon mà sướng đâu nhé.Toàn làm khuya với sáng sớm :(

Upvote 0
captcha tuy ổn định nhưng chỉ dành cho những ai có tốc độ type tốt và kiên nhẫn thôi, ko có cái gì ngon mà sướng đâu nhé.Toàn làm khuya với sáng sớm :(

Bạn làm chưa?

Nếu muốn có thu nhập cao thì cần phải đầu tư tí công sức. Nếu muốn có code gõ thường xuyên thì có nhiều dự án code gõ thường xuyên vd: kolo... . Nhưng muốn giá code cao thì phải chơi mấy dự án như pixprofit... có id pri thấp là gõ cả ngày cũng được.

Upvote 0
Bạn làm chưa?

Nếu muốn có thu nhập cao thì cần phải đầu tư tí công sức. Nếu muốn có code gõ thường xuyên thì có nhiều dự án code gõ thường xuyên vd: kolo... . Nhưng muốn giá code cao thì phải chơi mấy dự án như pixprofit... có id pri thấp là gõ cả ngày cũng được.
mình đang làm nhé 1 ngày bình quân từ 3-5$ xài soft của hotfile ,tốc độ type chỉ kém các bác bên ekt tí thôi nhưng nhiều khi vẫn thấy mệt :|

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom