Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
bác đức tập trung hoàn thiện sof ok rồi pót lên h anh em dùng đỡ sof 17 tháng 5 đó mịnh thấy ít lỗi lắm

mấy bác chọn 22 với 17 đó 2 cái đó tốt anh em đừng hỏi bác đức nửa để bác ấy tập trung mà nghiên cứu soft mới cho anh em:binhsua37: chứ cứ hỏi quài bác ấy rối bác ấy up tùm lum hết

soft MEGA bị lỗi rồi !
test thử thì 2 ạc bị BANED
xin bác XĐ úp soft mới giùm em !

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

các bác cho em hỏi bị baned ạc MEGA trong TK còn 3,5 $ thì có pay ko ? ạc bị band rồi !
Cảm ơn !:binhsua32:

soft MEGA bị lỗi rồi !
test thử thì 2 ạc bị BANED
xin bác XĐ úp soft mới giùm em !

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

các bác cho em hỏi bị baned ạc MEGA trong TK còn 3,5 $ thì có pay ko ? ạc bị band rồi !
Cảm ơn !:binhsua32:
hên xui thôi cậu à mega nổi tiếng vụ thanh toán đó giờ mà nhưng chắc từ từ cũng thanh toán thôi hy vọng đi

đánh soft nào cảm thấy ổn thì cứ xài soft đó đi. thấy up soft mới dowload về gõ rồi lại la um sùm, soft ngày 17 bị gì mà ko gõ

xài bản nào cũng vậy hết mấy bác ah :binhsua36:

Mình cũng gặp trường hợp tương tự, bản soft 25/5 đấy.. Bản 17/5 chưa gặp...:binhsua37:

Last edited by a moderator:

Anh Đức kiểm tra lỗi dấu X soft mega mới cập nhật nhé......hiện dấu X ko load captcha ở khung đó n
Mình cũng gặp trường hợp tương tự, bản soft 25/5 đấy.. Bản 17/5 chưa gặp...

Mình cũng gặp trường hợp tương tự, bản soft 25/5 đấy.. Bản 17/5 chưa gặp...

thì đó gõ bản 17thang 5 đi gõ bản đó ổn định nhất vừa lặp 1acc mà sai mail mất tiêu 1invi của group vừa tìm thấy xui gê :binhsua36:

Soft mới vẫn bị chéo đỏ và out:binhsua33:

bác đức đang tập trung nghiên cứu đó kô biết bên asian có ai bị kô nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy