• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
bác này mới vào đc mấy hôm đã > 100 post chẳng mấy chốc lên pro

lên siêu sayza lun ấy chứ =)) =)) =))
bác XD đang làm việc cật lực anh em vote ủng hộ nào :binhsua164:

Đã convert key nhưng vẫn không được, nó cứ hiện ra cái lỗi warning check internet connection
Ai biết cách khắc phục chỉ mình với

Làm 2 khung quen rùi giờ làm 1 khung khó chịu ghê :binhsua149:

ủa vậy là bác đức còn fix soft nữa ko . hay bản của hôm nay là 9 thức rồi

Mình Thấy Lỗi Dog & Cat Rất Quan Trọng Mà ! Như Được Biết Pix Đưa Lỗi Dog & Cat Này Vào Để Chặn Soft :D !!! Nhiều Bạn Ko Biết Log Nhiều ID Trên Soft Cũng Rất Dễ Đi Luôn Cả Group Như Chơi ^^!!!! Nếu Có Cách Gì Khắc Phục Được Tình Trạng Này Thì Tốt Quá !!!! Hi Vọng Bác XD Sớm Tìm Ra Giải Pháp :binhsua163: !!!

Chó mèo thì ra nhiều vãi. Làm soft lỗi chó mèo khi tắt cái bảng chó mèo đi thì ids đó bị đơ luôn, ko load nữa, còn bị del ko thi chưa biết, vì chưa thấy nó del

Bác Xuân Đức tìm cách fix được lỗi này nữa thì tuyệt vời.

sao mega vô bị như thế này vậy
Định capt tí kiếm chút ít mà ra vậy :(

bây giờ nếu đánh trên soft gặp chó, mèo hay tam giác thì nên như thế nào hả mấy bạn :binhsua163:

Nó cố tình cấm soft toàn diện, đếch chịu đc ức chế. Thôi, đi dạo với người yêu đây

>< check thêm soft pix

Hình như dùng soft đánh pix hôm nay bị xuống pri đó!! bác Xuân Đức test thử giùm anh em nhé, vẫn còn lỗi đánh xong hình mèo thì giăng do 2 id tải cùng lúc hình mèo ấy. THanks bác Xuân đức nhiều lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom