Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
soft ngày hôm nay ok chưa , hic hic , gr nào cũng còn $ hem dám test

ok rồi bác đừng chiến server standard là ok nó đang bị time out toàn tập :binhsua37:

h ko thấy tam giác gì ráo :D chắc lúc nãy lỗi do sever ^^!!! sau hơn 30 phút test thấy soft mới vẫn rất good :binhsua41:

mình vẫn bị loading...

attachment.php

Attachments

83.8 KB · Views: 102
Mình cũng vẫn bị loading . Mặc dù đã dùng soft mới...:binhsua36:

chắc bác đức phải kiên cứu lại thôi :binhsua37:

Update bản mởi:
- Cookies giữ nguyên nếu cùng sever
- Bản 2 khung cho phép thu hẹp chiều ngang

bác vừa up nửa hả sao này tải bàn 8 /6 rồi h vào vẫn up tiếp nữa

Soft Mega bản mới này bị lỗi status rồi bác XD . Acc bị rule nó ko chuyển thành "rule" mà status cứ "loading" , log out rồi log in vào lại thì mới hiện "rule" . Bác xem fix lỗi này lại nhé . Thanks

Nói thật bạn XĐ đừng giận, mình thấy dạo này bạn có vẻ "cẩu thả" quá, bạn cứ test rõ ràng, hoàn thành rồi hãy up lên, cứ up mà lỗi hoài. Đến nản
Bạn nên xem xét lại nhé, dù gì cũng là tiền bỏ ra mua bạn nên phục vụ chu toàn cho mọi người, 0.5$ 1 tháng nhưng bị ban nick nick, group thì gấp vài chục lần như vậy.

Nói thật bạn XĐ đừng giận, mình thấy dạo này bạn có vẻ "cẩu thả" quá, bạn cứ test rõ ràng, hoàn thành rồi hãy up lên, cứ up mà lỗi hoài. Đến nản
Bạn nên xem xét lại nhé, dù gì cũng là tiền bỏ ra mua bạn nên phục vụ chu toàn cho mọi người, 0.5$ 1 tháng nhưng bị ban nick nick, group thì gấp vài chục lần như vậy.
thì ai làm cũng phải có lỗi chứ bác , tại bác ấy nhiệt tình thấy anh em cần nên mới gấp cho anh em thôi bác nói thế kô sợ bác ấy buồn ah :binhsua33:

thì ai làm cũng phải có lỗi chứ bác , tại bác ấy nhiệt tình thấy anh em cần nên mới gấp cho anh em thôi bác nói thế kô sợ bác ấy buồn ah :binhsua33:
thì mình cũng biết vậy, nhưng nhiệt tình thì cũng phải nghĩ cho anh em chứ, cứ khắc phục nửa vời như vậy lại càng dễ bị ban, ko ai giục bác phải nhanh nhưng làm qua loa sơ sài. Cứ làm thật chắc chắn rồi up mọi người cũng đợi đc mà.
Nói để bác ấy rút kinh nghiệm thôi chứ cũng ko có ý gì

Soft Mega bản mới này bị lỗi status rồi bác XD . Acc bị rule nó ko chuyển thành "rule" mà status cứ "loading" , log out rồi log in vào lại thì mới hiện "rule" . Bác xem fix lỗi này lại nhé . Thanks

Mình đang xem nhé :)

Từ post trước mình cũng nói là "giờ test xem còn lỗi nào fix tiếp mà". Trước khi up thì mình test khoảng 10'-20', nếu thấy làm việc được mình mới up mà. Với lại id cũ và mới khác nhau nữa, nên kt mất t/g hơn chút. Bản trước vẫn làm đước, bản mới fix chức năng chỉ vài người dùng, order payment trên soft, chỉnh lại để soft 2 khung có thể thu nhỏ lại, id mới nó lây code từ sever cùng sever login luôn, thì không phải lấy cookies mới.

Sao em không chạy được soft
Captchatyper vậy các bác. Chạy toàn bị dontsend thôi. Bác đức có onl teamview giúp e với.

Mình thấy nói như bạn chưa chắc đã là đúng :) , có thể nói pix bây giờ thay đổi từng giờ ^^!!! Bạn Đức nhiệt tình update cho anh em, bạn ko biết nói cảm ơn thì thôi mà còn nói những lời lẽ này nữa . Cũng có thể bạn cũng ko có ý gì đâu, nhưng tốt hơn nên suy nghĩ trước khi nói bạn ạ ....

Last edited by a moderator:
EM không thể chạy được phần mềm Captchatyper. Kích vào toàn bị dontsend. Không hiểu có phải cài lại win không. Bác nào có kinh nghiệm giúp e với.

Mình thấy nói như bạn chưa chắc đã là đúng :) , có thể nói pix bây giờ thay đổi từng giờ ^^!!! Bạn Đức nhiệt tình update cho anh em, bạn ko biết nói cảm ơn thì thôi mà còn nói những lời lẽ này nữa . Cũng có thể bạn cũng ko có ý gì đâu, nhưng tốt hơn nên suy nghĩ trước khi nói bạn ạ ....

vote cậu 1 phiếu. Cái tối thiểu nhất là bác XD phải test không thấy gì thì mới post nên cho mọi ng
mọi ng test ng nào gặp lỗi nào thì pm để bác ấy chỉnh tiếp bạn không thấy bản 29/5 mọi ng làm bao lâu có sao đâu tự dưng hôm nay nó dở chứng do pix nó thay đổi nữa chứ
có lỗi cái mọi ng kêu bác ấy sửa cho ngay nói thật bản thân mình chưa chắc nhiệt tình đc vậy vì lúc mọi ng gọi có thể đang dở tay hoặc rảnh nhưng mệt không muốn làm

EM không thể chạy được phần mềm Captchatyper. Kích vào toàn bị dontsend. Không hiểu có phải cài lại win không. Bác nào có kinh nghiệm giúp e với.

up hình lên đây mọi người xem dùm cho bác, nói thế ai bik ntn dc :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week