Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Mọi người cho em hỏi , vì hiện tại em đang đánh catpcha ngoài nét , nên khi down soft về cái code nó bị thay đổi , em nhập key vào nó ko chịu. Ai bít cách khắc phục chỉ em với :(

Mọi người cho em hỏi , vì hiện tại em đang đánh catpcha ngoài nét , nên khi down soft về cái code nó bị thay đổi , em nhập key vào nó ko chịu. Ai bít cách khắc phục chỉ em với :(
thì 1 máy là 1 mã code chứ gì :binhsua37:

Thêm 0.01 để cái tk kia trông nó tròn thôi mà :p

wmz thì đâu cần đâu phải kô bác tròn sẵn rồi :binhsua37: lr sell đi sell lại rồi cuối cùng kô còn gì :binhsua37:

bác đức coi lại sao đăng nhập vào pix cứ bị not respon hoài ah với lại đang gõ sao code cứ loading thế bác :binhsua37:

thằng bạn nói gõ soft asian thì bt, hok bị time out với loading bác nào có soft asian xác nhận dùm với

đúng rồi bạn, mình và mem làm soft asian load rất tốt ko có hiện tượng loading hay timeout gì cả
còn soft XD thì tự nhiên bị loading phải out nick rất dễ bị ban. XĐ kiểm tra lại nhé, mình vẫn thích xài soft 2 khung của bạn nhưng với tình hình này chắc phải chuyển sang soft asian quá :((

Update bản mới, đặt lại thời gian giữa 2 lần request là 3s giống trên web, tránh loading...

Thử soft mới vẫn bị loading và tam giác hơi nhiều
fad41afbf10fc1bb4a7527a798063f3f_45851845.untitled.bmp

soft Xuan Duc thi thoảng có một acc bị treo

có bác nào dùng soft XD dang go cứ một lúc lại một acc treo ko load dc
acc khac load binh thuong ko bit bi sao nhi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436