Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
:binhsua36: sao soft pix mới vẫn ko load được ảnh dog & cat vậy bác Đức ơi !!! :binhsua36: dính 4-5 lần rồi out soft nghỉ thôi ! sợ quá !

:binhsua36: sao soft pix mới vẫn ko load được ảnh dog & cat vậy bác Đức ơi !!! :binhsua36: dính 4-5 lần rồi out soft nghỉ thôi ! sợ quá !

vào kiểm tra đi bác hồi nãy bị 3 lần chó mèo liên tiếp chọn đúng mà bị ban 1 nick đó :binhsua32:

Lại đây tui chỉ giáo cho , ra đảo 3 ngày nhé !SPAM !:binhsua38:

haha, lại bị trảm . Soft mới ổn nhé. từ chiều tới giờ chưa thấy chéo đỏ.

spam trêu bác bao chơi :m146::m146::m146::m146:
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
..
em đùa đó - bác XD ơi sao mỗi lần em ghost lại máy :( cứ đổi key và add vào lại không được :m147: ghost tiếp 1 đến 2 lần đổi thì mới vô được :(( nản quá - anh có cách nào khắc phục không tự đổi key khi ghost không - chứ cài win thì em công nhận là đổi key à :m142:

đổi win với ghost lại máy có đổi Key hok, bác nào xác nhận dùm mình với :binhsua32:

nếu bác gost lại mà còn luu giữ lại key hôm bữa mua bác xd thì tải về rồi lấy cái đó gắn vào là ok :binhsua30:

bác XĐ ơi gửi mình cái code............... Thanks rồi send rồi...........

Soft pix hok hiện bảng chó mèo,toàn tam giác đỏ..:binhsua33:

fix kolo team cho nó vào Standard mode work đừng để Speed Mode bác Đức ơi

ý mình là trong index của kolo team, bác phải setup cho worker họ vào gõ ở trang STANDARD MODE

trong index của soft mặc định là SPEED MODE

Last edited by a moderator:
Anh ơi em đợi anh gần 5 tiếng rồi active dùm em cái key này đi
011B-CDD2-042D-2744-A02C-0D6F-DBE2-B6AA-B1AE-AB98-B693-8CEE-84EE-AA4A-D417-4428-C0ED-7007-C0E3-20DE
Em sent tiền cho anh rồi
Tài khoản của em là U3474112

Last edited by a moderator:
đổi win với ghost lại máy có đổi Key hok, bác nào xác nhận dùm mình với :binhsua32:
ghost lại thì k đổi key, còn bác đổi win khác thì key có đổi !vd từ xp => 7, hoặc ngược lại, đã từng gặp nên xác nhận^^!
hôm bữa phải send lại key cho bác Đức để renew key mới.
Anh ơi em đợi anh gần 5 tiếng rồi active dùm em cái key này đi
011B-CDD2-042D-2744-A02C-0D6F-DBE2-B6AA-B1AE-AB98-B693-8CEE-84EE-AA4A-D417-4428-C0ED-7007-C0E3-20DE
Em sent tiền cho anh rồi
Tài khoản của em là U3474112

bạn nóng lòng cũng vậy! khi nào bác ấy online sẽ pm nhanh cho bạn! chắc bác í đang bận học:binhsua37:

ngày mới up cho bác xuanduc vào active key cho ae( tớ cug đang chờ :(( ) mà bộ bác xuanduc online lúc khuya ko hả nhỉ..sáng jo đợi mà ko thấy online j hết trơn

mọi người ơi ai hao tâm cho mình vay 0.5 usd được không Webmoney của mình không chịu gửi mail xác nhận chuyển tiền. soft hêt hạn rùi mà không chuyển được tiền chán thật.

mọi người ơi ai hao tâm cho mình vay 0.5 usd được không Webmoney của mình không chịu gửi mail xác nhận chuyển tiền. soft hêt hạn rùi mà không chuyển được tiền chán thật.

gửi 1 cái mail cho nó đảm bảo xíu nữa là gửi được liền bạn ah

Hôm nay 3 lần chó mèo đều ra tam giác đỏ hix
Ko bik do pix hay lỗi gì nữa, sợ quá cứ out lun :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,523
Latest member