• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

CaptchaGuRu baned Grop

chuabietyeu00

Junior
Reactions
100
MR
0.030
Từ vụ trước mình cũng đã viết 1 bài rồi , vẫn đề tuyển ref cần phải xem xét lại , người tuyển ref đã được lợi từ ref rồi thì phải có trách nhiệm , thanh toan cho công sức họ làm được , nếu site đó scam vì lí do nào đó thì những người làm ăn chân chính thì sao, công sức họ bỏ ra ? chỉ cần post cái log chat chả biết bao nhiều % sự thật là không thanh toán cho mem sao ?

CHo lên tốt nhất là phải đóng phí bảo hiểm tối thiểu 100$ cho 1 dự án nào đó muốn tuyển ref , có scam thì số tiền đó sẽ đủ pay cho những người còn lại 50%~ 100% công sức của họ .

Mình chỉ có ý kiến vậy thôi đừng có gạch ngói

Mình ko nói soft guru, mình nói guru có lỗ hổng và mình đã chủ động pm 1 trong 3 người các bạn nhắc nhở nên đổi pass, ai dè giúp nhầm chí phèo, còn mình mà muốn phá, thì dùng nick thật pm nhắc nhổ làm gì, đã trẻ con còn chí phèo, hết đổ thừa, giờ còn loan tin soft có lưu id của khách hàng, còn hành động nào đê tiện hơn ko, scam thì scam lẹ đi còn dài dòng =))

Mà cho dù soft nó có track và save infor thì đừng nói là Ids-worker lại trùng pass với Id master-account nghen :(

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
thằng Guru nó là thế mà bạn khi được từ 10 đến 20$ thì yêu cầu nó pay ngay chứ đừng để nhiều nó rất mất dạy thường hay diện lý do để hok pay sẽ còn nhiều Gruop nửa bị thôi nên dừng thằng này đúng lúc:binhsua76:

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
Mình ko nói soft guru, mình nói guru có lỗ hổng và mình đã chủ động pm 1 trong 3 người các bạn nhắc nhở nên đổi pass, ai dè giúp nhầm chí phèo, còn mình mà muốn phá, thì dùng nick thật pm nhắc nhổ làm gì, đã trẻ con còn chí phèo, hết đổ thừa, giờ còn loan tin soft có lưu id của khách hàng, còn hành động nào đê tiện hơn ko, scam thì scam lẹ đi còn dài dòng =))
có 2 mấu chốt mà bạn sai lầm để lộ ra rồi đó ( lần sau lam gì mở ám nên âm thầm bạn nhé đừng dại dột mà đi nói người khác , ai cũng biết bạn giỏi rồi bạn cần gì đi nói pass của người khác cho chinh người đó biết để người đó thay đổi pass làm gì bản nhỉ như vây chẳng hóa ra bạn nói thẳng là tao biết pass của mày , rồi trả tiên em tao ko tao phá ;)))
-thứ nhất soft guru bạn tiềm thấy lổ hổng, lổ hổng liên quan gì đến cái ID guru của tôi mà bạn biết
-thứ hai chỉ có người viết ra đc soft guru thứ 2 mới có thể tìm ra đc lỗ hỗng thứ 2
=> tóm lại sẽ thanh toán hết tất cả cho các bạn nhé hãy tổng kết vào báo số tiền sẽ thanh toán théo đung như giao ước hết còn bạn tunvit cứ mở miệng ra như cái đít vịt bảo mình scam là thế nào nhỉ , đã kêu là thanh toán rồi ma ta :))
bạn về mà dò tiêm những ai đang xài soft của bạn mà kiếm chút cháo mà ăn, tin lầm vào cái soft lưu pass khách hàng. chán!

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
có 2 mấu chốt mà bạn sai lầm để lộ ra rồi đó ( lần sau lam gì mở ám nên âm thầm bạn nhé đừng dại dột mà đi nói người khác , ai cũng biết bạn giỏi rồi bạn cần gì đi nói pass của người khác cho chinh người đó biết để người đó thay đổi pass làm gì bản nhỉ như vây chẳng hóa ra bạn nói thẳng là tao biết pass của mày , rồi trả tiên em tao ko tao phá ;)))
-thứ nhất soft guru bạn tiềm thấy lổ hổng, lổ hổng liên quan gì đến cái ID guru của tôi mà bạn biết
-thứ hai chỉ có người viết ra đc soft guru thứ 2 mới có thể tìm ra đc lỗ hỗng thứ 2
=> tóm lại sẽ thanh toán hết tất cả cho các bạn nhé hãy tổng kết vào báo số tiền sẽ thanh toán théo đung như giao ước hết còn bạn tunvit cứ mở miệng ra như cái đít vịt bảo mình scam là thế nào nhỉ , đã kêu là thanh toán rồi ma ta :))
bạn về mà dò tiêm những ai đang xài soft của bạn mà kiếm chút cháo mà ăn, tin lầm vào cái soft lưu pass khách hàng. chán!
Để tối rảnh vào report bạn phát, cái tội ko biết gì mà vu khống ;)) đưa cái = chứng soft bubu lưu pass khách hàng, ko thì ban nick nha bạn, giờ đi công việc roài, chờ report nha bạn

Để tối rảnh vào report bạn phát, cái tội ko biết gì mà vu khống ;)) đưa cái = chứng soft bubu lưu pass khách hàng, ko thì ban nick nha bạn, giờ đi công việc roài, chờ report nha bạn
đấy bị phát hiện xong nào thì bằng chứng này bằng chứng nọ bây h các bạn đã rõ hết rồi chứ , mình làm việc với kiemthe các bạn có thể pm yh bạn ấy để hỏi , nhưng mình ko chắc kiemthe sẽ phanh phui ra hay không do trước đó cậu ấy nói có khúc mắc gì đó giữa kiemthe và bubu , mình ko làm sai ko sợ điều gì hết làm đúng theo luật tất cả vào tổng kết và mình sẽ thanh toán oke .
một người học CNTT mà kêu 1 người làm công nhân vào đọc ký tự la mã lập trình cậu đang đánh đố mình đấy ah, sai lầm là do cậu đi nói chuyện biết pass của chúng tôi để bị lật tẩy ra thôi , hãy trách bản thân mình sao ngu qua lại đi nói ra làm lộ sơ hở nhé....

Last edited by a moderator:
ban thì cũng đã ban rồi thôi các bạn đừng war nửa mình khuyên ai đang làm Guru nên dừng nó dúng lúc nó pay thì hay hẹn nhiều khi pay rất nhanh nhiều khi lại delay hoài rồi diện cớ này nọ ảm đạm lắm nó load tốt thật nhưng admin của nó làm việc hok minh bạch nên rất khó để làm lâu dài các bạn nên dừng dần đi:binhsua75:

Reactions
233
MR
0.000
ban thì cũng đã ban rồi thôi các bạn đừng war nửa mình khuyên ai đang làm Guru nên dừng nó dúng lúc nó pay thì hay hẹn nhiều khi pay rất nhanh nhiều khi lại delay hoài rồi diện cớ này nọ ảm đạm lắm nó load tốt thật nhưng admin của nó làm việc hok minh bạch nên rất khó để làm lâu dài các bạn nên dừng dần đi:binhsua75:

cái gì cũng phải sáng tỏ cậu à,đặt mình vào vị trí người khác đi ,giả sử cậu scam rồi đổ tội cho người khác,hoặc cậu không lưu pass user nhưng bị đổ tội,cậu sẽ nghĩ khác

cái gì cũng phải sáng tỏ cậu à,đặt mình vào vị trí người khác đi ,giả sử cậu scam rồi đổ tội cho người khác,hoặc cậu không lưu pass user nhưng bị đổ tội,cậu sẽ nghĩ khác
đúng rồi bạn này nói như vậy là chính xác cái gì cũng phải làm cho rõ ràng minh bạch . bác tunvit tiếp tục vào đây mà giải thích tip đi bác , còn mình cũng nói với bạn rồi nhé mình thanh toán chứ ko phải ko thanh toán , cậu kêu toàn bộ những ai chưa được thanh toán cho mình xem kêu họ tổng kết để mình thanh toán nào. tối hôm qua mình đã lấy tiền của chính bản thân mình thanh toán hết cho mọi người rồi còn một số bạn do ko còn tiền mà thanh toán và bạn đọc đoạn chat admin guru hẹn sáng mai có nghĩa là ngày hôm nay thanh toán ,nhưng nó đã dỡ trò , nhưng ko vì vậy mà mình ko thanh toán bạn nhé , nên đính chính lại những ai chưa thanh toán tổng kết lại và pm yh mình để đc thanh toán.
còn bạn tunvit nói admin baned minh vì bằng chứng này bằng chứng nọ , thì bác admin cũng làm ơn baned giùm tunvit giùm vì cho hỏi bằng chứng nào nói tôi scam trong khi tôi vẫn thanh toán ??

đúng rồi bạn này nói như vậy là chính xác cái gì cũng phải làm cho rõ ràng minh bạch . bác tunvit tiếp tục vào đây mà giải thích tip đi bác , còn mình cũng nói với bạn rồi nhé mình thanh toán chứ ko phải ko thanh toán , cậu kêu toàn bộ những ai chưa được thanh toán cho mình xem kêu họ tổng kết để mình thanh toán nào. tối hôm qua mình đã lấy tiền của chính bản thân mình thanh toán hết cho mọi người rồi còn một số bạn do ko còn tiền mà thanh toán và bạn đọc đoạn chat admin guru hẹn sáng mai có nghĩa là ngày hôm nay thanh toán ,nhưng nó đã dỡ trò , nhưng ko vì vậy mà mình ko thanh toán bạn nhé , nên đính chính lại những ai chưa thanh toán tổng kết lại và pm yh mình để đc thanh toán.
còn bạn tunvit nói admin baned minh vì bằng chứng này bằng chứng nọ , thì bác admin cũng làm ơn baned giùm tunvit giùm vì cho hỏi bằng chứng nào nói tôi scam trong khi tôi vẫn thanh toán ??
Do bạn đi nói mọi người do bubu mà bạn bị ban, trong khi giờ bạn lại nói do admin dở trò, rồi bạn lại nói bubu lưu pass khách hàng trong , vậy giờ bạn muốn gì

Do bạn đi nói mọi người do bubu mà bạn bị ban, trong khi giờ bạn lại nói do admin dở trò, rồi bạn lại nói bubu lưu pass khách hàng trong , vậy giờ bạn muốn gì
oke mình nói nguyên văn lại từ đầu nhé :
"- mình nói có người phá ( ? liên quan gì đến bubu mà bạn vào)"
"-mình copy đoạn chat của admin nói về soft bubu (admin nói soft bubu , mình nói gì bạn mà bạn nói mình ?)"
"-ngay từ đầu mình đã nói admin dỡ trò ( cầu vào bù lô bu loa lên kêu mình scam , mình ko thanh toán cho bạn ah mà bạn nói mình ?)"

nói tóm lại việc thanh toán vẫn phải thanh toán việc ai về nhà nấy ,còn những ai kêu mình scam thì làm ơn mang cái bằng chứng scam ra đây giùm em cái , ai cần thanh toán pm yh tổng kết thanh toán đúng luật . hết !

oke mình nói nguyên văn lại từ đầu nhé :
"- mình nói có người phá ( ? liên quan gì đến bubu mà bạn vào)"
"-mình copy đoạn chat của admin nói về soft bubu (admin nói soft bubu , mình nói gì bạn mà bạn nói mình ?)"
"-ngay từ đầu mình đã nói admin dỡ trò ( cầu vào bù lô bu loa lên kêu mình scam , mình ko thanh toán cho bạn ah mà bạn nói mình ?)"
dừng tại đây, ko bàn tiếp guru nữa

Last edited by a moderator:
mình nói luôn bạn thớt hiểu vấn đề nè Guru nó có 1 tật xấu là khi hok pay nó sẽ delay cậu hối nó nó sẽ dùng những lý do như do G bạn là G đang trong danh sách xấu và đợi nó xét lại hoặc là cậu đang dùng soft bên thứ 3 điều này bất kì G nào bị delay đều gặp phải cả bạn ah . ụa mà bubu có bán soft Guru rồi ah:D

member của bạn nói do bubu phát tán soft guru, ko phải bạn ko lẽ có thằng khác châm ngòi ? nếu ko vì vậy thì tui cũng ko vào nói chuyện với bạn làm gì, nói thẳng ra là database của guru có lỗ hổng, đó chính là lí do tui đã từng nói trong topic soft của nhóm là ko làm soft guru vì nếu public site sẽ nát và để mọi người làm ăn, tôi biết dc pass các bạn và thấy có ip lạ login vào account đó từ database guru và đã pm nói kiemthe đổi pass do tôi biết các bạn tuy làm 2 topic nhưng chung 1 nhóm, vậy mà bạn còn nói soft bubu lưu pass khách hàng, cho bạn tìm hết 1 đời cũng ko tìm ra = chứng đó đâu vì đơn giản làm gì có
bạn nói như vậy dễ nghe ko , tôi cũng ko muốn lôi những tin giật gân của soft bubu bạn ra đâu mà bạn ep tôi đấy , cái việc bạn biết ID guru của tôi thì chỉ có bạn mới biết đc lý do tại sao thôi bây h bạn nói thêm trên trời dưới đất ngoài hành tinh cũng ko biết bạn đang nói cái gì vì nó thuộc về chuyên ngành của bạn , và bây h cũng chính miệng bạn thừa nhận là có pm kiemthe là nói biết pass ID guru của mình tại sao trước đó bạn lại chối là ko có và kêu admin baned ID của mình và kêu đòi bằng chứng ( chính bạn dấu đầu lòi cái đuôi mọi việc rõ ràng minh bạch) .
nói lại 1 lần cuối pm yh và tổng kết cho mình thanh toán mắc công bạn tunvit kêu mình sờ cam

kjemthe

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mọi người bình tĩnh nhé.
-Mình làm chung group với anh bankphat, mình xin khẳng định là: group của anh ấy bị ban và bị delete hết id, tiền đi kèm với id đó cũng mất luôn . =>
bác ấy không scam nhé.
-Còn việc bubu có liên quan không thì cũng không có khẳng định chính thức.
2 người dừng tranh luận ở đây nhé, sẽ có kết luận ai liên quan trong thời gian sớm nhất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week