Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
Mình gõ Qlink,megatyper ti lệ correct luôn trên 98%.

Còn captcha2cash nó đếm tiền ăn gian lắm, mình đã gõ rất kĩ từng kí tự, từng kí tự, và để ý balance xem thế nào, gõ 5 hoặc 7 captcha balance nó +1, đôi khi +2 thôi.
Nói chung không nên bỏ thời gian ra với thằng captcha2cas này.

pro nào cheat được đâu , xin chỉ giáo cho ae học hỏi

có ai biết trang nào gõ cap nữa kg chỉ ae chiến với, hết tiền tiêu rồi huhu......

anh em cho mình hỏi mình có đăng kí tài khoản này làm và nhờ đứa bạn add soft hộ. lâu không vào quên sừ password giờ có lấy lại được không thế

thằng này mà ăn gian ít , cứ khoảng 5 cái nó tính 4 cái thì đảm bảo ai cũng chơi , nên là h ai cũng nản thằng này :binhsua155:

Thiệt không đó bác, 3h mà kiếm được 5 usd á, khó tin quá , 3 h mình mới kiếm được có 1,2 usd mà bạn nói 3h bạn kiếm được 5 usd à, khủng hoảng thiệt,

Thiệt không đó bác, 3h mà kiếm được 5 usd á, khó tin quá , 3 h mình mới kiếm được có 1,2 usd mà bạn nói 3h bạn kiếm được 5 usd à, khủng hoảng thiệt,
cẩn thận coi chừng bị lạm dụng sức lao động :)

c2c mà 3h kiếm được 5$ thì supper pro rồi. Đánh pix or mega thì còn công nhận.c2c đánh mỏi cả tay mới tính được có tí tiền mình đánh 517code nó tính 0.173$ 2 phút sau update thì được 0.177 pay xong mình nghỉ luôn.thà nó scam còn hơn cheat đỡ tức

c2c mà 3h kiếm được 5$ thì supper pro rồi. Đánh pix or mega thì còn công nhận.c2c đánh mỏi cả tay mới tính được có tí tiền mình đánh 517code nó tính 0.173$ 2 phút sau update thì được 0.177 pay xong mình nghỉ luôn.thà nó scam còn hơn cheat đỡ tức

cho em hỏi thằng này vào trang nó gõ mình xem số captcha mình gõ được chỗ nào vậy anh

Trời ạ, c2c nữa. Đừng mơ đc 5$ như bác kia nói nhé. khuyên các bạn quay đầu là bờ. Fix có vẻ bớt căng thẳng rồi đó.

Mới làm thử thằng này tối qua, ko ăn gian nhiều như trước nữa đâu. 500 code đc gần 0.4$
Nhưng mà payout suốt từ tối qua vẫn "sending" nên anh em nào lam cũng nên cẩn thận

thì nó khoảng 10 tối thì ít ăn gian hơn
nhưng gõ ban ngày vẫn vậy
ban đêm thì nó ăn gian khoảng 20%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member