Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
a a 0.5 của tui huhuhu. tôi x3 được 1 lần rồi die luôn. huhu giờ chắc nó đang bảo chì chức năng payment. mình ăn gian quá nó sập luôn, người VN ta thông minh quá

a a 0.5 của tui huhuhu. tôi x3 được 1 lần rồi die luôn. huhu giờ chắc nó đang bảo chì chức năng payment. mình ăn gian quá nó sập luôn, người VN ta thông minh quá
Tại nó ăn gian code mình quá thui! Chứ ko cũng ko cần cheat nó làm gì!

tui x8 đc 1 lần thôi à, xui thế, nhưng đc 0.4 x8, dù sao cũng k chơi với thằng này , pix vẫn ngon hơn

Mở nhiều trình duyệt, login cùng ID rồi bấm pay cùng lúc thôi các bác, bây giờ nó đang fix không biết còn dùng được nữa không đây.

mọi người giờ còn cạp cho trang này hok nhỉ? hôm nay vào thử sao thấy load được vài tấm thì không load được nữa, có vài đồng lẻ để từ bửa hổm tới giờ vẫn không bị reset về 0, hay nó thôi reset rồi nhỉ? Nếu load được thì lại cạp típ.

mới vào cạp bằng soft asian . hình ra ổn định mà ăn gian kinh quá . gõ 15 hình mà chỉ tính có 5 hình :(

Bây giờ không mở captcha2cash được. fake IP mở web được nhưng không load được hình nào hết.

Bây giờ không mở captcha2cash được. fake IP mở web được nhưng không load được hình nào hết.
cũng bị tình trạng như vậy, cứ ngỡ do đường truyền chổ mình bị yếu chứ. Trưa đến giờ không load được hình nào hết. Trang này dỏm roài.

Tại mấy bác phá web ng ta qua cứ choi x3 ,x5,x10.Hỏi ai chiu noi VN.Đúng là ng VN cứ hở chổ nào ra là chết chổ đó

Không hẳn là nó đã ra đảo, trang này ít captcha nên thường load tốt vào 8h tối đến 3h sáng còn lại thì thường chập chờn ko ra code ^^! gõ ~ 10h-12h đêm thì nó chỉ ăn gian 30 - 50% thôi còn các giờ khác thì có khi tới 90% đấy

Không hẳn là nó đã ra đảo, trang này ít captcha nên thường load tốt vào 8h tối đến 3h sáng còn lại thì thường chập chờn ko ra code ^^! gõ ~ 10h-12h đêm thì nó chỉ ăn gian 30 - 50% thôi còn các giờ khác thì có khi tới 90% đấy
Buổi tối mình gõ cũng không load được, vài hình là lại phải log on lại. Giờ chả buồn gỏ cho site này nữa. Gõ kolo có khi lại hơn.

ae chỉ cách cheat thằng này cho nó ra đảo luôn đi, ăn gian wa ai mà chịu nổi

trang này ăn gian cực
hình như có 1 bro ở VN cheat đc nó rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member