Spotlight Captcha là gì? Cách gõ tốt captcha? Đôi điều riêng về dự án ggs

Bạn cần những post phân tích ntn nữa không, để mình biết tránh nói nhiều mất đất người khác -_- ?

• Dẹp đi, thừa hơi quá

• Cần

Results are only viewable after voting.
Chắc có lẽ mình chưa lường trước được phản ứng của mấy bên dự án khi số đông bắt đầu cheat 1 chữ như vầy.
Tại hổm rày thấy nhều topic hỏi làm sao để gõ captcha quá nên mình mới lập topic này thôi. Chắc để fix lại để mấy người đọc sau không bị tâm lí cheat mà cứ làm theo mù quáng.
Ví dụ như nhiều bạn trước khi đọc topic này vẫn lên xuống rank tấht thường hoặc mãi chẳng lên rank mà vẫn nghĩ rằng khi làm theo mình sẽ tăng rank :eek: ...

Bản thân mình là như mình nói ở trên là mình chưa bao giờ toàn gõ 1 chữ trong Recaptcha cả. Lâu lâu mình vẫn kèm vài từ "có nhiêu gõ nhiêu"
Vì mình cũng từng đặt bản thân mình trong vai trò là thằng kiểm tra chất lượng gõ của mem, như kiểu @Kurillin nói, nếu như thế thì mình cũng sẽ giảm rank và ban cảnh cáo mấy mem gõ kiểu ấy ngay. Phải nhờ 1 cái hệ thống quản lý rank tốt như thế thì mấy site dự án mới sống được. Chứ cứ tâm lí dân Việt Nam mình cheat vô tội vạ đậm ra ...

Hồi xưa bên box offer cũng vậy. Mình thấy dân mình làm off không có hệ thống, hiệu suất rất kém nên ảnh hưởng đến nhiều group. Đâm ra mình viết cái topic tổng hợp các kinh nghiệm ở trỏng. Có lẽ nhờ nó mà bao nhiêu newbie có cơ hội hiểu hơn offer là gì là bắt đầu tự thân vận động tìm hiểu 1 cách có hệ thống hơn về cách làm offer (hay chí ít là mình mong như vậy) ... Tuy nhiên được khoảng tầm 1 năm sau khi topic đó đc pinned thì nhìn chung vẫn xảy ra nhiều vấn đề khó nói ...

Đúng là dân Việt mãi không thoát được chữ "chuyên cheat" >.< ... dù thực tế các công việc mmo chúng ta làm cũng chả tốt đẹp là mấy...
Đó cũng là lí do mình lập cái khảo sát trong topic này.

Thôi thì mong các bạn tỉnh táo hơn để gõ cho tốt. Mình chỉ giúp về bản chất vấn đề cho mọi người hểu sâu xa về công việc mình làm thôi. Để mình fix lại, bỏ đi mấy phần kinh nghiệm bản thân. Chứ không tạo hiệu ứng xấu thì khổ :(
Bác chẳng làm gì sai, chẳng qua do người ta hiểu sai và ứng dụng sai thôi :D
giống như cheat pix, có người share, mà 10 người làm, 8 người ăn ban, 2 người tiền cứ lên đều đều :rolleyes:
đã gọi là kinh nghiệm bản thân, chắc chắn không đúng hết với mọi trường hợp
ai nói kệ ai, đường mình mình cứ đi thôi :D

Chắc có lẽ mình chưa lường trước được phản ứng của mấy bên dự án khi số đông bắt đầu cheat 1 chữ như vầy.

Hồi xưa bên box offer cũng vậy. Mình thấy dân mình làm off không có hệ thống, hiệu suất rất kém nên ảnh hưởng đến nhiều group. Đâm ra mình viết cái topic tổng hợp các kinh nghiệm ở trỏng. Có lẽ nhờ nó mà bao nhiêu newbie có cơ hội hiểu hơn offer là gì là bắt đầu tự thân vận động tìm hiểu 1 cách có hệ thống hơn về cách làm offer (hay chí ít là mình mong như vậy) ... Tuy nhiên được khoảng tầm 1 năm sau khi topic đó đc pinned thì nhìn chung vẫn xảy ra nhiều vấn đề khó nói ...
Ko liên quan mà bày e làm off ios đi bác :p:p

vừa chuyển quá GGS đây thôi. Vẫn chưa hiểu vài từ chuyện môn như : " Loto " là sao? khi GGS LOTO thì mình sẽ được tạo acc mới à? và cách nhận viết chừng nào LOTO :_?

Bài viết hay! gõ hoa thường phân biệt ở từng dự án mà. ví dụ pix thì khác megatyper roi.

vừa chuyển quá GGS đây thôi. Vẫn chưa hiểu vài từ chuyện môn như : " Loto " là sao? khi GGS LOTO thì mình sẽ được tạo acc mới à? và cách nhận viết chừng nào LOTO :_?
Cậu nghe cụm từ "xổ số loto" bao giờ chưa :D GGS Loto cũng tương tự như thế :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week