Captcha I [CI] vượt tất cả các loại captcha khó nhai nhất

Có 2 em bé , gì chứ cái tool này ngày trước ta lang thang các 4rum hacking nước ngoài đã có rồi , nó dùng để auto captcha khi reg acc ở một số 4rum thoai , nhưng tỉ lệ thấp bỏ mẹ ra , thà nhập tay cho xong , cũng chỉ mất tầm 2,5 s .Chưa kể các 4rum bây giờ cũng đã dần thay thế captcha bằng trò xếp hình nhận giải thưởng ,đoán người trong hình là ai nhận thưởng, nếu có thêm captcha thì cũng toàn captcha phải dòm lòi mắt ra mới thấy thì cái tool này chả có tác dụng nữa , không biết chủ thớt pro IT đến đâu , hay cũng chỉ lượm nhặt ở mấy 4rum hacking nước ngoài về , chỉnh sửa chút roài chém gió là của mình .

vãi én quá....có 1 cái tool thôi mà anh em chém dử quá..., ai xài được thì xài, không xài được thì thôi, mất công donw về dính mấy con *** thì bỏ mẹ :)) chủ thớt share không biết vì mục đích gì, thêm mấy em *** vào tool hay là share để kiếm cái thanks...ý kiến em chỉ có vậy...xin đừng gạch đá gì hết ^^!

:binhsua41: Tối về hiếp dâm em nó xem bên trong viết cái gì

pro vào rồi ;)) mai là sẽ biết ngay mà ;)) auto captcha =)) nếu nó có thật thì thằng google thằng yahoo phải thay đổi toàn bộ hệ thống captcha của nó đấy =))

Thay nick chu thot co chu UG , nghe ge vai :binhsua38:

giả như có auto thật, thế là chúng lại đổi toàn code bác sĩ hay loại code khác auto ko làm dc, lúc đó mình phải làm tay thì cũng chả làm dc, tiêu luôn nghề captcha :binhsua43:

Di vao roi di ra..keke

Mấy thằng như google mà còn không làm được tool phải thuê lại bọn nó làm captcha thì còn có ai viết được đây chứ, chắc cơ hội làm được là là là 1% sao nhỉ? hihi

Buồn cười vãi
"chỉ là một AutoIT cơ bản java c++ thôi" lại cần "DOTNET FX bản 4.1 hoặc 4.2 trở lên" mà là 4.1, 4.2 thớt ngu kinh khủng
Captcha Sniper cái này viết bằng VB6, chả cần netfx gì hết ?
Trang chủ: captchasniper.com
Lên trang chủ mà xem nó làm dc gì nhé:binhsua01:, quay về gõ tay đê:binhsua08:

không dùng thì vào rồi ra, đừng post nhưng câu ăn nói vô văn hóa
Chuẩn man, nhiều bác rất vô văn hóa, chủ thớt đã có lòng giúp anh em, người khác vào không dùng thì thôi, toàn comment những câu mất lịch sự -.-

Cảnh báo: thớt rất chi là rẻ rách, đính kèm trojan vào để ăn cắp thông tin nhé, anh em cẩn thận!

Như nhiều bạn đã nói, phần mềm có em bé, và theo mình biết thì em bé này rất hung tợn.
Các bạn cẩn thận.
Thớt cũng nên ăn ở hiền lành tý đi nha.

Có bằng chứng scan virus thì report đi để MOD del bài + banned nick. Newbie không biết gì cứ down soft linh tinh về rồi hỏi tại sao LR sạch tiền.

Một trong những cái ngu nhất của người ăn nói vô văn hóa đó là không biết rằng .
hàm AutoIT là một hàm kép, nó dạng file ini của các loại mã độc. đã là Auto IT thì tất cả các phầm mềm quét virus đều nghi ngờ virus.
Còn ai nói con visrus nào rất nguy hiểm, cậu có biết gì về nó không mà nói nó nghuy hiểm ? hay chỉ hùa vào ăn nói vô văn hóa.
Cậu không thích dùng thì xóa đi cho ai cần thì dùng.
Còn nếu cậu muốn hay post lên cho mọi người dùng của cậu.
Tôi share không phải để cho cậu dùng mà phán xét nhé.

làm sao mà phải xoắn thế bạn, chỉ cảnh báo thôi làm gì mà cay cú thế

ghets nhat tinh trang người ta share soft mà làm trò
hàm AutoIT ek phải mã kép thì là gì
sợ thì test = pc ảo hoặc Sandboxie chứ mắc ****** gì cứ trojan này nọ
sợ thì đừng xài
đậu má mấy thằng herokeyboar

ghets nhat tinh trang người ta share soft mà làm trò
hàm AutoIT ek phải mã kép thì là gì
sợ thì test = pc ảo hoặc Sandboxie chứ mắc ****** gì cứ trojan này nọ
sợ thì đừng xài
đậu má mấy thằng herokeyboar

nhocvipisme

Join DateMay 2013Posts55Thanks4Thanked 7 Times in 7 Posts
More Info
việc gì nóng quá phải chửi thề vậy bạn, hẳn bạn đây là một thằng herokeyboar chính hiệu :m146: :m146:

auto IT lại còn java c++. 1 phần mềm mà viết nhiều ngôn ngữ vậy, quả là pro có khác. Mà hình như toàn đi lấy phần mềm của người khác rồi nói là mình viết thì phải :-??. Thớt chịu khó spam kiếm thanks kiếm post ghê. Không biết sau có mục đích gì không :">..............

TG sẽ trả lời tất cả thôi giờ cứ kệ ngồi xem phim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week