[CAPCHATYPER ver. 2] update mọi tình hình mới nhất-Không ngại vết bẩn

Status
Not open for further replies.
có ng` đồng cảm rồi :D
soft này hình như bị " dị ứng " với mình , kể cả gõ kolo + qlink đều bị như thế cả , id load hay id die đều báo downloading hết
Thui qua songthan xài thử phát cậu ^^

có ng` đồng cảm rồi :D
soft này hình như bị " dị ứng " với mình , kể cả gõ kolo + qlink đều bị như thế cả , id load hay id die đều báo downloading hết
bác mới bi hả tui bi lạu rùi.tui chỉ vẩn xài của XD hiên tai soft ST xài tốt lắm(mega+qink).mấy cái kia chua test

Câu gõ có bị downloading không/ tớ gõ dx tầm 10 code 1 ids là bị loanding lun thế này sao làm ăn trùi.

Mình gỏ tầm 5' là loading toàn bộ - ngưng tí gỏ tiếp thì được - nhưng lâu lâu bị nữa

các bác cho hỏi làm CT gặp code 2 chữ bôi đen esc hết được không , esc nhiều nó ban ko nhể :binhsua09:

các bác cho hỏi làm CT gặp code 2 chữ bôi đen esc hết được không , esc nhiều nó ban ko nhể :binhsua09:
esc vua thoi..no chua ban nhung ma cug phai de no song' de~ vs khack hang thi minh moi co cai an chu:)...dung de no nat' nhu pix.....

Mình vừa soạn ra cách đánh TP-->test 3ngay rồi..ae nào nhóm mình pm mình để truyển dạy(LƯU HÀNH NỘI BỘ)-->để xem sao rồi mới triển khai

Mình vừa soạn ra cách đánh TP-->test 3ngay rồi..ae nào nhóm mình pm mình để truyển dạy(LƯU HÀNH NỘI BỘ)-->để xem sao rồi mới triển khai
Cách đánh cần yếu tố j để biết đường đăng ký :binhsua07:

bác sao gõ xíu 4 acc mà giờ con 1 acc vay 3 acc kia đâu mất tiêu rồi :binhsua76:

7h54 - 5ID gõ mỏi tay :binhsua79:

Triển khai cho mình với được không :binhsua08:

đề nghị bác đổi dùm cái chữ ký captchavietnam
pay tối qua giờ tiền chưa về , 12 tiếng rồi hic hic hic

soft có tiếng " zDiệt " k pro ;;)
Soft ST hỗ trợ 2 ngôn ngữ English và Vietnam. Mặc định giao diện sử dụng tiếng Anh, để chọn tiếng Việt b chọn Tab "Setting" rồi chọn ô Language là "Vietnam"
:binhsua119:
^Soft có hiện giá tiền tại thời điểm không pro :D

Dự án mega thì Soft ST cập nhật số tiền liên tục, b gõ 1 code số tiền cùng được update tại thời điểm đó luôn.

Còn dự án CaptchaTypers, Qlink m vẫn chưa bổ sung phần hiển thị số tiền. Phiên bản sau m sẽ thêm.

:binhsua119:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week