[CAPCHATYPER ver. 2] update mọi tình hình mới nhất-Không ngại vết bẩn

Status
Not open for further replies.
có ai đạt được speed này chưa =))

Cuộc sống đừng chiến nvay..Nó ghét đó :((

1 tốc độ mơ ước trong ngày...:

Tình hình là CT pay hết những $ đã làm trước 18-8 đúng không nhỉ. Dù có đủ 5$ hay không cũng pay,????

Tình hình là CT pay hết những $ đã làm trước 18-8 đúng không nhỉ. Dù có đủ 5$ hay không cũng pay,????

chính xác....AE NÀO MUỐN CHIẾN CAPCHATYPER 1 cách hiệu quả và pm xác nhận của admin rồi-->panel của mình đã và đang rất tốt xin mời ae chiến cùng....Letgo.....CT sẽ phát triển nhanh chóng thôi...:)

Thế mấy bác cho em xin tình hình load được hem :D

Tình hình là đang load nhanh, nhưn mà rất nhiều hình có nhiều chữ tiếng anh thông báo k request được captcha nữa.

:dam: .

sao đăng nhập vào acc chủ toàn ra trang báo bad request ... không đăng nhập được :( ... có ai bị vậy không ... giúp em phát các bác ...

sao đăng nhập vào acc chủ toàn ra trang báo bad request ... không đăng nhập được :( ... có ai bị vậy không ... giúp em phát các bác ...

Đăng nhập bình thường nhé :binhsua139:

sao bên mình không đăng nhập đc thế nhỉ ... toàn bad request kể cả đăng nhập bằng acc con luôn :( ... toàn bị vậy nè ...

[h=2]Bad Request[/h]
HTTP Error 400. The request is badly formed.

sao bên mình không đăng nhập đc thế nhỉ ... toàn bad request kể cả đăng nhập bằng acc con luôn :( ... toàn bị vậy nè ...
van vao dc panel..hui sang track enployee thi dc, bi j lai bao'
Error on application, Please try again later

Server CT hết tình trạng này . rồi nhé.

Tình hình hiện tại load tốt ct_1.png :binhsua17:

tình hình ăn gian code của CT thế nào rồi nhỉ ... ai cạp nhiều cho biết tình hình vụ này với :D ...

tình hình ăn gian code của CT thế nào rồi nhỉ ... ai cạp nhiều cho biết tình hình vụ này với :D ...

mình đang cố gắng tìm cách gõ ntn cho đúng và không sai nữa...Chứ thằng này khó quá :(

- - - Updated - - -

mình đang cố gắng tìm cách gõ ntn cho đúng và không sai nữa...Chứ thằng này khó quá :(

- - - Updated - - -

Câu gõ có bị downloading không/ tớ gõ dx tầm 10 code 1 ids là bị loanding lun thế này sao làm ăn trùi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week