[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
thế bác cho biết cụ thể bao lâu có soft
1 tuần hay 1 tháng hay 1 năm hay forever
cái captchatypers này 2 năm trước mình còn là newbie đi đánh thuê đã có rồi mà giờ có xiao + weiwei là có soft
mà xiao với weiwei cùng là tàu khựa cả
VĐề 1: 1 tuần hay 1 tháng hay 1 năm hay forever:
Đó chỉ là thông tin cập nhập thôi nhé bác

VĐề 2: mình k chơi cái này 2năm nên mình k pek..cái xiao như thế nào..nhưng mình chỉ biết qua 1 người bạn thân làm ĐẠI LÝ trong asian và amin cho biết như vậy nhé.

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

Cái ni load chậm lắm thớt, 4 nick ngồi chơi game vẫn chưa có cap mà gõ :D

Ban ngày đúng k?Dự án nào ban ngày cũng dị mà.(k nói kolo vs các dự án rate thấp nhé)..buổi sáng chậm lắm nên đánh ban đêm:D

5sao đó xong mới lên senior mà prof còn phấn đấu dài

VĐề 1: 1 tuần hay 1 tháng hay 1 năm hay forever:
Đó chỉ là thông tin cập nhập thôi nhé bác

VĐề 2: mình k chơi cái này 2năm nên mình k pek..cái xiao như thế nào..nhưng mình chỉ biết qua 1 người bạn thân làm ĐẠI LÝ trong asian và amin cho biết như vậy nhé.

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

Ban ngày đúng k?Dự án nào ban ngày cũng dị mà.(k nói kolo vs các dự án rate thấp nhé)..buổi sáng chậm lắm nên đánh ban đêm:D

Hix, mega ban ngày vẫn load ok đó thôi bạn :-"

Hix, mega ban ngày vẫn load ok đó thôi bạn :-"

ùh mà mình thấy cũng tùy lúc..Mega đâu phải lúc nào cũng dị đâu bác..k tin qua topic xem kìa :)

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:29 AM ----------

cái này làm dc ko vây mọi người?:binhsua33:
liên hẹ chữ ký nhé :D

mgea thì rất nhanh buổi sáng và chỉ chậm 3 ngày gần đây nhưng vẫn nhanh hơn so với CAPCHATYPER 1000 lần a'
cái gì nó cũng có giá của nó nhé bác...thằng nào gởi tiền đúng hơn..hay bấc thix gõ capcha..vào kolo gõ cho nhanh :D:binhsua35:

tinh hinh hôm bữa nhờ taditimem add soft mà ko sao vào dc cứ báo login failed là sao nhỉ.cái này có soft asian chưa nhỉ

tinh hinh hôm bữa nhờ taditimem add soft mà ko sao vào dc cứ báo login failed là sao nhỉ.cái này có soft asian chưa nhỉ
chưa bạn..sao dị..Bạn vào kiểm tra id của mình chưa? có bị banner k?

chưa bạn..sao dị..Bạn vào kiểm tra id của mình chưa? có bị banner k?

làm sao bit nó bi ban thế tui thất có 2 chử edit với delete ban nó nằm đâu nhỉ

cái này gõ đầy đủ ...được 1k 1h không ta

làm sao bit nó bi ban thế tui thất có 2 chử edit với delete ban nó nằm đâu nhỉ

acc nào ko còn trong list nữa là ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,918
Latest member