[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
the1st cũng là 1 người chiến cùng mình đó ae chiến mạnh thằng này...PM AMIN thử đi xem sao nè :binhsua44:

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Edit lài bài đi
Và chưa có soft nên dẫn tới tính điểm chưa chính xác cho lắm (cái này tôi cầu mong 1 ngày nào đó nó sẽ có vì asian đang nghiên cứu về cái này AE sẽ chờ thông báo trong ngày sắp tới nhé :binhsua168:)

Nó có Soft rồi chứ chưa đâu :| Xiao ý :|

Code nó gấp đôi ng ta :( nên rate cao là đúng rồi gõ 1k của nó = 1k5 của thằng Pix:(

Edit lài bài đi
Và chưa có soft nên dẫn tới tính điểm chưa chính xác cho lắm (cái này tôi cầu mong 1 ngày nào đó nó sẽ có vì asian đang nghiên cứu về cái này AE sẽ chờ thông báo trong ngày sắp tới nhé :binhsua168:)

Nó có Soft rồi chứ chưa đâu :| Xiao ý :|

Code nó gấp đôi ng ta :( nên rate cao là đúng rồi gõ 1k của nó = 1k5 của thằng Pix:(
cảm ơn...mình đã chỉnh sửa...Nhưng xiao k ngon nhé bạn..nó k có thời gian timeout kể cả các soft hiện tại nhé..nên mình nói vậy,Bạn cứ góp ý cho topic mìh càng phong phú nhé :D thank bạn cái nè

zzhackerkill

Senior
Reactions
444
MR
0.000
soft xiao tui làm ko dc bi login failed có ai bit cách khắc phục lổi này ko.

Cũng hóng xem tình hình thằng này!
anh muốn hống thì t6 này e post cái LR cho a xem nhé :D

---------- Post added at 12:29 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

soft xiao tui làm ko dc bi login failed có ai bit cách khắc phục lổi này ko.
a vào trang chủ a kiểm tra id đó còn hoạt động không..Không là banner..Còn thì Pm lại e

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

bạn ấy có nội gián trong aisian :binhsua35:
cái này yên tâm nhé...Có 1 người làm trong đó nhé. đã thông báo rồi nhé..yên tâm :D

chuoi9

Senior
Reactions
91
MR
0.000
đêm ngay gõ cho đủ min pay rùi tuần sau chiến mạnh :D

anh muốn hống thì t6 này e post cái LR cho a xem nhé :D

---------- Post added at 12:29 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

a vào trang chủ a kiểm tra id đó còn hoạt động không..Không là banner..Còn thì Pm lại e

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

cái này yên tâm nhé...Có 1 người làm trong đó nhé. đã thông báo rồi nhé..yên tâm :D
thế bác cho biết cụ thể bao lâu có soft
1 tuần hay 1 tháng hay 1 năm hay forever
cái captchatypers này 2 năm trước mình còn là newbie đi đánh thuê đã có rồi mà giờ có xiao + weiwei là có soft
mà xiao với weiwei cùng là tàu khựa cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week