CÁP TREO BÀ NÀ - LÀM NGƯỜI LÀ PHẢI ĐI MỘT LẦN

Cáp treo Bà Nà, chắc hẳn không cần phải nhắc đến độ nổi tiếng của nó. Đến với Đà Nẵng, không ai có thể từ chối một lần được ngồi trên cabin ở độ cao 1.368m so với mặt đất, để tận hưởng cảm giác mới lạ đầy hấp dẫn này.

Cáp Treo Bà Nà không chỉ phục vụ vận chuyển hành khách lên xuống Đà Nẵng, mà đây còn là sản phẩm du lịch rất hấp dẫn. Bà Nà nhìn từ cáp treo giống như một bức tranh lộng lẫy tráng lệ đầy màu sắc với bồn bề mây phủ trùng điệp. Ngồi trên cabin treo lơ lửng giữa lưng chừng mây, nhìn xuống rừng núi bạt ngàn du khách sẽ được chiêm ngưỡng thác nước, rừng rậm ... rất hùng vĩ, tráng lệ.

Thông số kĩ thuật của Cáp treo Bà Nà:

nó đâu đụng đâu bác mà sao lại ko qua đc @@ tại trên hình nên bác nhìn lại thế thôi chứ có cách nhau 1 khoản mà
ý là cái mả giữ cái cáp ấy chứ k phải cái cột đó.. chổ đó thì cũng phải có cái níu cái dây cáp cho căng lên đúng k mà sao cái thùng kia nó đi qua dc cái dây níu đó nhỉ?

ý là cái mả giữ cái cáp ấy chứ k phải cái cột đó.. chổ đó thì cũng phải có cái níu cái dây cáp cho căng lên đúng k mà sao cái thùng kia nó đi qua dc cái dây níu đó nhỉ?
theo tớ cái phần cột đở zây nó đở doạn dây bên dưới còn phần ngồi liên kết với cáp ở phía trên nên ko bị chặn, tại tớ k nhìn thấy rỏ đc nên đoán thế

Nói chung nếu đi để ngắm cảnh và chụp ảnh lưu niệm thì nó là một sự lựa chọn rất đáng đồng tiền. Mấy trò chơi trên đó thì cũng bình thường. Đương nhiên mấy nơi làm du lịch thì chi phí mình bỏ ra ko nơi nào là rẻ cả. Người ta lên đó chủ yếu là để ngắm cảnh. Lúc trước mình đi thì cái lâu đài chưa xây xong. H xây xong rồi chắc đẹp lắm. Cái này mà ai có điều kiện ở lại qua đêm trên đó. Nhìn xuống trung tâm thành phố đèn điện đẹp lung linh luôn :p

Nói chung nếu đi để ngắm cảnh và chụp ảnh lưu niệm thì nó là một sự lựa chọn rất đáng đồng tiền. Mấy trò chơi trên đó thì cũng bình thường. Đương nhiên mấy nơi làm du lịch thì chi phí mình bỏ ra ko nơi nào là rẻ cả. Người ta lên đó chủ yếu là để ngắm cảnh. Lúc trước mình đi thì cái lâu đài chưa xây xong. H xây xong rồi chắc đẹp lắm. Cái này mà ai có điều kiện ở lại qua đêm trên đó. Nhìn xuống trung tâm thành phố đèn điện đẹp lung linh luôn :p
hè rồi t đến cũng chưa xong. Đúng là đi được cái cap treo, với lên cao ngắm xuống dưới tí là hết. còn cảnh trên đó nói chung không có gì cả. thà ra bãi biển ngắm gái còn đẹp hơn :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week