CÁP TREO BÀ NÀ - LÀM NGƯỜI LÀ PHẢI ĐI MỘT LẦN

Cáp treo Bà Nà, chắc hẳn không cần phải nhắc đến độ nổi tiếng của nó. Đến với Đà Nẵng, không ai có thể từ chối một lần được ngồi trên cabin ở độ cao 1.368m so với mặt đất, để tận hưởng cảm giác mới lạ đầy hấp dẫn này.

Cáp Treo Bà Nà không chỉ phục vụ vận chuyển hành khách lên xuống Đà Nẵng, mà đây còn là sản phẩm du lịch rất hấp dẫn. Bà Nà nhìn từ cáp treo giống như một bức tranh lộng lẫy tráng lệ đầy màu sắc với bồn bề mây phủ trùng điệp. Ngồi trên cabin treo lơ lửng giữa lưng chừng mây, nhìn xuống rừng núi bạt ngàn du khách sẽ được chiêm ngưỡng thác nước, rừng rậm ... rất hùng vĩ, tráng lệ.

Thông số kĩ thuật của Cáp treo Bà Nà:

người ngoại tỉnh 500k người trong tỉnh 300k
ko biết sao người ngoại tỉnh khác trong tỉnh, haizza

chắc trên đó chả có chơi hết mà tốn tiền :D
ngày trước lên bà nà khổ đường như khủy tay, khi chưa có cáp treo ai đi lần rồi biết cảm giác, lên đó lạnh chịu không nổi,ngày trước rừng cây núi lạnh khủng khiếp,mặc dù dưới đồng bằng nóng lò lửa,bây h chặt cây xây dựng nhiều quá lên thấy nóng hết thấy lạnh,đường lên bà nà đã khổ lên lạnh k đi đâu được, nên mới có câu nói ở nhà sướng hơn.

klq cnhuwng bà nà sao bằng bản đôn - đaklak quê em đc mấy thánh :D :D
ng ta có câu:
chưa đi chưa biết bản đôn
đi rồi mới biết cái*** con voi :p:p:p:p:p

giờ tôi mới để ý cái tit
CÁP TREO BÀ NÀ - LÀM NGƯỜI LÀ PHẢI ĐI MỘT LẦN
vậy ai ko đi là ko phải người hả ? dcm

người ngoại tỉnh 500k người trong tỉnh 300k
ko biết sao người ngoại tỉnh khác trong tỉnh, haizza
vkl có cả vụ này nữa ah còn phân biệt ngoài với trong nữa bựa VL :))

mà tóm lại chứ Mod nào close cmn đi dm nó hôm qua đọc có câu đầu ko để ý giờ mới thấy cái câu LÀM NGƯỜI LÀ PHẢI ĐI MỘT LẦN, dm nó chứ

Người ta vô tình thôi mà, sửa tiêu đề tí là được rồi @@~

Cáp treo bà nà - nên đi một lần
vô tình hay cố ý mình chả rỏ đáng lý mình cũng k thấy hôm nay rãnh vỡn nên ngồi ko thì đọc lại thấy cái tit, hết tit để hay sao mà chửi 99.999999999999% dân số TG ko phải là người thế cả cái nc VN mình đc bao nhiu người từng đi . :|

thớt quảng cáo cho ĐN mình à :D
thích nè, năm nào cũng làm 1 chuyến vào dịp KM cho ng ĐN.
Cảm giác sốc sốc hơi run nhưng tuyệt vời.
Nên thử ít nhất 1 lần.

Người ở chỗ khác ko biết chứ dân ở đây có câu :

Chưa đi chưa biết Bà Nà
Đi rồi chỉ muốn ở nhà cho xong

:p:p:p
công nhận. Hè rồi có đi lần đầu, ông hướng dẫn trước khi đi đã nói luôn câu này. chán phèo.

nói chung là leo lên cáp treo rùi, mà bị cúp điện khoảng 1 h mà ở trên đó đang bị tiêu chảy thì vui lắm hi ( ai mà ở dưới là có mưa bay nặng mùi ak)

hỏi ngu: cái cáp treo đó làm sao mà chạy qua cái cột kia dc vậy các bác?? nó k vướng cái j ah? :(

hỏi ngu: cái cáp treo đó làm sao mà chạy qua cái cột kia dc vậy các bác?? nó k vướng cái j ah? :(
nó đâu đụng đâu bác mà sao lại ko qua đc @@ tại trên hình nên bác nhìn lại thế thôi chứ có cách nhau 1 khoản mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week