Ask Cập nhật tiền trong GA

imyoona

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Mọi người cho em hỏi là sao acc GA của e chỉ cập nhận số lần xem trang,RPM, cick ... nhưng không có cập nhật thu nhập
Acc GA của em như hình bên dưới
Mọi người cho em hỏi là acc GA của em vậy có chiến được không?

Attachments

8.8 KB · Views: 92
    43 KB · Views: 78
báo cáo hiệu suất--->Lọc +thêm --->sản phẩm--->adsense cho nội dung được lưu trữ---->apply

báo cáo hiệu suất--->Lọc +thêm --->sản phẩm--->adsense cho nội dung được lưu trữ---->apply
Cho mình hỏi là làm theo hướng dẫn của bạn thì tài khoản mình đã có trên 10$ nhưng sao GA chưa yêu cầu mình xác minh mã pin.Tài khoản này tạo từ 9/10 đến nay

Cho mình hỏi là làm theo hướng dẫn của bạn thì tài khoản mình đã có trên 10$ nhưng sao GA chưa yêu cầu mình xác minh mã pin.Tài khoản này tạo từ 9/10 đến nay
12/11 nó cập nhật thì mới có mã pin,chờ nhé

12/10 nó cập nhập tiền kiếm được trong tháng 9 . nếu trên 10$ thì 21/10 nó mới gửi PIN .

cậu mới chơi thì 12/11 nó cập nhật tiền tháng 10 . 21/11 nó mới gửi PIN .

21/12 mới nhận được thanh toàn lần đầu là tiền kiếm đc trong tháng 10 + 11 .

từ sau đó trở đi thì cứ đều đặn nhận hàng tháng thôi .

12/10 nó cập nhập tiền kiếm được trong tháng 9 . nếu trên 10$ thì 21/10 nó mới gửi PIN .

cậu mới chơi thì 12/11 nó cập nhật tiền tháng 10 . 21/11 nó mới gửi PIN .

21/12 mới nhận được thanh toàn lần đầu là tiền kiếm đc trong tháng 10 + 11 .

từ sau đó trở đi thì cứ đều đặn nhận hàng tháng thôi .
cho mình hỏi là mục thông tin người nhận thanh toán sao nó cho edit tên người nhận vậy.nhớ lúc trước ko được mà

21 mới gởi pin. Lâu dữ vậy

vớ vẩn ai bảo 21 nó mới gửi pin, no gửi rồi nhưng nhận được hay khôgn thì tùy vào địa chỉ và chuyển phát
nhanh thì 3 dến 5 hôm mà lâu thì 2 đến 4 tuần, còn nếu thấy lạc thì phải xin gửi lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week