Help Cập nhật status case dispute của mình với ChekListing

Chưa thấy thèn nào lầy như thèn check :) , chắc nó dùng info thật nên phải vậy

Mình dis thua toàn bộ 12case,,, nhờ @PhạmThi kháng lại 1 case thua nên mình bỏ luôn :))

thua vẫn kháng được bạn nhé :)
dis thua hả, nhọ vậy :(
Bửa thấy cậu nói đầu tư cái gì khá an toàn mà lãi cao mà, sao còn đầu tư vô chek chi :cool:
yên tâm,,,
bạn có thấy mình buồn vì bị mất 2k chưa :)) do thằng câu ref nó nói hay wá,,, :) 2k k làm gì vứt vào chơi thôi

Mình dis thua toàn bộ 12case,,, nhờ @PhạmThi kháng lại 1 case thua nên mình bỏ luôn :))

yên tâm,,,
bạn có thấy mình buồn vì bị mất 2k chưa :)) do thằng câu ref nó nói hay wá,,, :) 2k k làm gì vứt vào chơi thôi
Uhm, mình để ý đến cậu từ topic kia lâu rồi định khi nào có tiền thì nhờ bạn giúp đỡ cho, chứ đầu tư mấy trang ptc này đau tim quá, mà toàn lỗ nữa hic

Ủa revshare dis dễ thua lắm hay sao vậy cậu, nếu thế chắc từ nay chỉ chơi ptc
không hẳn là dễ thua mà admin site rất quyết liệt trong cuộc tranh chấp Paypal :)
Đầy đủ chứng cứ và thuyết phục là win thôi bạn :)

chuẩn, nhiều adm nó lầy dữ lắm như thằng chek. Chứ admin vpt với TAP thì khoẻ k rep win chắc chắn :D

Kháng dùm cho 1 khách Win cheklisting :)

vâng, nửa năm sau ngày nạp tiền chek em đã ăn ngon ngủ yên ạ :d

Attachments

161.6 KB · Views: 36
vâng, nửa năm sau ngày nạp tiền chek em đã ăn ngon ngủ yên ạ :d
Cậu dep vào bao nhiêu thế? Năm trước cậu có chung vốn mua tip *** banh đúng không đợt đó mất nhiều không? Hồi đó mình cũng trong nhóm mua tip đó này nhưng may rút lui sớm chỉ mất khoảng 500$, trước khi mình lui mình có cảnh báo trước mà khômg có ai nghe, cậu còn nhớ không? mấy tháng sau thấy cậu lên kêu thua banh chán nản

Cậu dep vào bao nhiêu thế? Năm trước cậu có chung vốn mua tip *** banh đúng không đợt đó mất nhiều không? Hồi đó mình cũng trong nhóm mua tip đó này nhưng may rút lui sớm chỉ mất khoảng 500$, trước khi mình lui mình có cảnh báo trước mà khômg có ai nghe, cậu còn nhớ không? mấy tháng sau thấy cậu lên kêu thua banh chán nản

ủa nghe cậu kia đưa kèo bóng rổ phần lớn đều trúng mà, thế qua tip banh thì thua banh xác à, đợt đó may là mình không có tiền nên không theo được, không thì cũng chết banh xác rồi :p

đợt đó tip banh thì mình ăn / thua như nhau, sau đó tự chơi với tụi trên fb lừa tip này nọ nên bể nợ cũng kha khá, sau được bạn bè giúp đỡ nên giờ ổn hơn rồi :-D

sau mỗi lần vậy thì rút kinh nghiệm thôi, phải có trải qua thì mới biết c ạ :-D

thằng chek này tính ra mình lời vì dispute đc tiền dep + rút lãi gần hết :-D có điều ăn dằm nằm dề với nó lâu quá giờ mới thở phào nhẹ nhõm :-D

thank c vì vẫn nhớ đến mình! :-D

đợt đó tip banh thì mình ăn / thua như nhau, sau đó tự chơi với tụi trên fb lừa tip này nọ nên bể nợ cũng kha khá, sau được bạn bè giúp đỡ nên giờ ổn hơn rồi :-D

sau mỗi lần vậy thì rút kinh nghiệm thôi, phải có trải qua thì mới biết c ạ :-D

thằng chek này tính ra mình lời vì dispute đc tiền dep + rút lãi gần hết :-D có điều ăn dằm nằm dề với nó lâu quá giờ mới thở phào nhẹ nhõm :-D

thank c vì vẫn nhớ đến mình! :-D
Nhớ chứ, đợt cậu kêu mình cũng định an ủi nhưng lúc đó mình cũng không khá hơn cậu nên cũng chẳng khuyên được gì. Giờ thấy cậu ổn như này là mừng rồi. Mình cũng bỏ *** lâu rồi, tính ra thì cũng không thua nhiều nhưng nó làm mình mất thời gian suất ngày mụ mị với nó không làm được việc gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week