Request Cấp cứu khẩn cấp(hậu tạ 100$)

SEOGa

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là em mới nhận $ của thằng quiz pay hộ thằng life, do đói $ nên em with về bank cùng trong ngày 29(PP đã báo complete)
Đến 31 thì em xơi limited 180 days và nó báo

Em nghe nói là khi bị limited thì không nhận được $, mà thằng Quiz dự kiến là 31 nó sẽ pay cho em. Nên em cần giải pháp gấp ạ! Bác nào cứu em cho em nhận dc $ của Quiz pay để về quê ăn tết, em xin hạu tạ!​

PP limit vẫn có thể nhận tiền, tuỳ thuộc vô account nó ghi là mình được phép làm những gì khi limit. Tuỳ account nó cho các mục khác nhau.

Nhưng cái loại 180 days thế này thì không nhận được fund rồi. Chia buồn :oops:

Nó gửi sẽ lỗi, nên contact bọn QUIZ báo nó, nó sẽ gửi lại cho add khác ngay hoặc next payment period gộp vào gửi. Không chơi youtube nên ko biết bọn này sẽ làm thế nào :D

Ra yahoo mình chỉ cho cách nhận tiền ngày 31 này :D cho xin cái thẻ cào 20k nếu ngon, không cần 100$ đâu :p

pp complete là xong rồi chờ tiền về thôi chứ gì nữa

Tình hình là em mới nhận $ của thằng quiz pay hộ thằng life, do đói $ nên em with về bank cùng trong ngày 29(PP đã báo complete)
Đến 31 thì em xơi limited 180 days và nó báo

Em nghe nói là khi bị limited thì không nhận được $, mà thằng Quiz dự kiến là 31 nó sẽ pay cho em. Nên em cần giải pháp gấp ạ! Bác nào cứu em cho em nhận dc $ của Quiz pay để về quê ăn tết, em xin hạu tạ!​

tiền đã with completed 99% về, trừ khi trường hợp căng lắm nhân viên nó mới call bank trung gian cancel lệnh nhả $ lại cho PP (trường hợp hack $ sll chắc phải vài k$ thì nhân viên PP nó mới ra tay)

thứ 2 là khách hàng gọi điện năn nỉ nó lắm thì nó sẽ làm như trên

....

còn là thư PP gửi này là lá thư định mệnh rồi

180 ngày sau rút tiền về bank nếu số dư còn trong acc pp

lập acc mới chiến thôi, toạch $ ngày 31 nét gửi roài, xài PP nó vậy đó, học làm quen dần thôi, tớ trc cũng bị, Bubblew đang pending 50$, thì PP toạch, mất ngay 1 triệu :(

Ra yahoo mình chỉ cho cách nhận tiền ngày 31 này :D cho xin cái thẻ cào 20k nếu ngon, không cần 100$ đâu :p
hóng xem bác làm cách nào mà giúp thớt nhận $$$ ngày 31 được :D :D

tiền đã with completed 99% về, trừ khi trường hợp căng lắm nhân viên nó mới call bank trung gian cancel lệnh nhả $ lại cho PP (trường hợp hack $ sll chắc phải vài k$ thì nhân viên PP nó mới ra tay)

thứ 2 là khách hàng gọi điện năn nỉ nó lắm thì nó sẽ làm như trên

....

còn là thư PP gửi này là lá thư định mệnh rồi

180 ngày sau rút tiền về bank nếu số dư còn trong acc pp

lập acc mới chiến thôi, toạch $ ngày 31 nét gửi roài, xài PP nó vậy đó, học làm quen dần thôi, tớ trc cũng bị, Bubblew đang pending 50$, thì PP toạch, mất ngay 1 triệu :(

Phamthi cho hỏi, PP bị thế này rồi, giờ lập PP mới trên cùng pc khác ip và lấy cái thẻ credit đã verify PP cũ bị gửi mail đươc không. cám ơn câu

Share cho bro message của mình:

Hey dude. My account p**************@gmail.com is locked for a stupid reason. Last time, my friend tried to transfer few dollars to my account. But then he decided to cancel his transaction. From that moment, my account is locked. I'm provided with a bunch of stupid non-doable ways to active my account. Like they ask me to provide another credit card (shit, I only have 1). Or they ask for banking statement. I submitted mine but then they reject and tell me more non-sense (they don't even explain why they rejected mine. What dumb asses!). How can I get unlocked? Shit, I cannot buy anything that use Paypal now, thanks to this bullshit.

Phamthi cho hỏi, PP bị thế này rồi, giờ lập PP mới trên cùng pc khác ip và lấy cái thẻ credit đã verify PP cũ bị gửi mail đươc không. cám ơn câu

lập acc mới thì info khác hết acc cũ (trùng họ tên sẽ khiến pp check và phát hiện trùng tên và sẽ bị check kỹ hơn dẫn tới lộ 1 số thứ trùng nhau giữa 2 acc => die acc)

xài hàng mới hết nha c,

v c c ver pp mua có 90k rồi nó trả lại 1.95$ vào pp coi như có 50k, sao phải khổ

.

lập acc mới thì info khác hết acc cũ (trùng họ tên sẽ khiến pp check và phát hiện trùng tên và sẽ bị check kỹ hơn dẫn tới lộ 1 số thứ trùng nhau giữa 2 acc => die acc)

xài hàng mới hết nha c,

v c c ver pp mua có 90k rồi nó trả lại 1.95$ vào pp coi như có 50k, sao phải khổ

.

Mua vcc per PP thì ko rút về bank được hả cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week