Ask Cao nhân chỉ giáo giúp em sao hôm nay 25 mà vẫn không thấy adsense trừ tiền thanh toán

Google nó ko kiểu im lặng đâu, được hay ko nó đều thông báo. Chắc quân số đông nên mình chưa được thẩm vấn
Không bác ơi,nhiều bạn e gửi case trong vòng 24h về rồi,nó đã nói trong email là trong 24h mà,k có chuyện qua 24h đâu

Thanh toán rồi mà. Nhưng bị khóa acc, xác nhận chứng minh thư mà chưa thấy phản hồi. Acc mình 12 năm rồi

Mình cũng bị y chang, giờ hình như Google nó bắt xác minh hết hay sao ấy. Nó kêu gửi full info kèm Passport, mấy ngày rồi chưa thấy unlock... AdSense với AdMob bị lock hết.

Mình cũng bị y chang, giờ hình như Google nó bắt xác minh hết hay sao ấy. Nó kêu gửi full info kèm Passport, mấy ngày rồi chưa thấy unlock... AdSense với AdMob bị lock hết.
Nó bảo quả trình xác mình từ 24 tiếng đến tối đa 2 ngày, mình nay sang ngày thứ 5 rồi mà ko thấy Rep, chán thật chứ. Ko biết có biến gì ko chứ acc mình hoàn toàn sạch, chơi hơn chục năm nay chưa có vấn đề gì cả.

Mình thu chủ yếu từ AdMob, chơi đột xuất quả này cúm mẹ luôn. Mặc dù có mediation, nhưng 2 3 đầu tiền quản lý rối lắm...

Mình thu chủ yếu từ AdMob, chơi đột xuất quả này cúm mẹ luôn. Mặc dù có mediation, nhưng 2 3 đầu tiền quản lý rối lắm...
Cùng ngồi hóng từ google thôi , bảo 24h giải quyết nhưng 5 ngày rồi .... kèo này dính quá nhiều nên chậm

Tình hình sao rồi các bác?

Last edited:
5 ngày nay như người thất tình lần đầu

Có nhiều người giống mình nên bác cũng cứ yên tâm đi, sẽ pass thôi. Cheat anh Google thì anh em mình làm gì còn sống tới giờ này; chỉ có điều đứng cả người, tim ngừng đập hết 60s khi mấy hôm trước login AdMob hệ thống ghi "Your AdMob account has been temporarily suspended"...

Có nhiều người giống mình nên bác cũng cứ yên tâm đi, sẽ pass thôi. Cheat anh Google thì anh em mình làm gì còn sống tới giờ này; chỉ có điều đứng cả người, tim ngừng đập hết 60s khi mấy hôm trước login AdMob hệ thống ghi "Your AdMob account has been temporarily suspended"...
Em thì sau vụ chậm thanh toán có mail cho google, mấy hôm ko thấy phản hồi, xong tự dưng tiền về. 2 hôm sau khi tiền về nhận được cái mail thông báo là không giải ngân được, đầu tiên mình nghĩ thằng google bị ngu, tiền về rồi bảo chưa giải ngân :D. tối mới mò vào acc thì thấy đỏ lòm 1 màu đỏ của máu :(. Và từ hôm đấy đến nay người như vô hồn bác ạ.

tình hình sao rồi các bác, mai là đầu tuần , bắt đầu tuần làm việc mới, hy vọng nó thả hết cho anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom