Ask Cao nhân chỉ giáo giúp em sao hôm nay 25 mà vẫn không thấy adsense trừ tiền thanh toán

Tình hình là mình vừa ra bank để check. Nhân viên nó check xong nó chỉ bảo là chưa có khoản nào cả và bảo mấy hôm nay cũng có vài người ra thắc mắc. Mình có hỏi bây giờ mình xin xác nhận là chưa có tiền chuyển vào để gửi cho bên google xử lý thì nó bảo ko xác nhận được, chỉ in sao kê ra thôi.

Mình nghĩ có vấn đề gì rồi, vì bên google họ xử lý ok mới có mail báo đã chuyển khoản.

Đổi bank vậy, bank khác vẫn nhận tiền bình thường, có mỗi thằng VCB bị lỗi thôi

1 suy đoán vui của mình: đó là khả năng bên thuế làm căng, bắt đầu quản lý nguồn tiền từ GG để truy thu thuế. Nên làm việc với VCB để thống kê, tháng này chắc là tháng đầu tiên. Vì vậy VCB phải xuất toàn bộ giao dịch liên quan đến GA cho thuế trước đã, rồi mới xử lý cộng tiền sau.
e nghi lắm,vì e có 2 tk 1 cái sl khoảng 200$ thì về rồi,còn cái tiền to thì éo thấy đâu

Tình hình là mình vừa ra bank để check. Nhân viên nó check xong nó chỉ bảo là chưa có khoản nào cả và bảo mấy hôm nay cũng có vài người ra thắc mắc. Mình có hỏi bây giờ mình xin xác nhận là chưa có tiền chuyển vào để gửi cho bên google xử lý thì nó bảo ko xác nhận được, chỉ in sao kê ra thôi.

Mình nghĩ có vấn đề gì rồi, vì bên google họ xử lý ok mới có mail báo đã chuyển khoản.
E gọi hỏi rồi,nó k tra đc đâu phỉa có cái mã reference number swift mới check đc

Em vẫn chưa nhận được tiền, vào help center thì nó kêu phải chờ 15 ngày à các bác?

Attachments

• Screenshot 2022-07-28 101927.jpg
    Screenshot 2022-07-28 101927.jpg
    89.9 KB · Views: 51
Những anh em dưới 500$ hầu như được Pay cả rồi, bực cái thằng chết mẹ VCB, nó cũng éo thông báo gì
đúng r bác,e cũng v ấy cái dưới 500 thấy rồi còn cái kia k thấy đâu,bác chắc cũng trên 500 hả.có tele không ae vào 1 nhóm trao đổi nhỉ

không được các bác ơi!
ra chửi nó quá trời , mà cũng như không, vì tụi nhân viên bên chi nhánh có biết gì đâu!
Nghe thông tin là
1) nó giữ tiền ăn lãi
2) đợi tỷ giá $ xuống rồi mới chuyển
3) bị truy thuế
không biết thông tin nào là chính xác nhỉ?

Thế rốt cuộc là tại GG hay tại bank? Trước mình có tk nội tệ mà ở nước ngoài gửi tiền đô vào nó vẫn treo ở hệ thống rồi call hỗ trợ nó báo cầm cccd ra chuyển vào tk tiền việt ok mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom