• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer canhdieunogio vào giải quyết cho mình vụ này

Status
Not open for further replies.

fbsublist

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Vừa liên lạc đc với Bác canhdieunogio, cậu ấy bảo rằng, chờ xem tình hình account Paypal của tớ thì cậu ấy mới xử lý cho các cậu đã bị rơi tình trạng tương tự tớ, vì giờ account Paypal của tớ đang tranh chấp số tiền của tớ+bác ấy và đang bị dính limit luôn.
Bác ấy bảo rằng Mod gỡ banned của cậu ấy, để cậu ấy vào giải thích.
bạn bảo nó clone nick vào giải thích đi hehe

nó đang chờ bác kytoro trả tiền đấy chứ k có lí do gì khác nữa
Chính xác như cậu này nè, mà giờ số tiền đó đang tranh chấp, tớ còn giữ khoảng 190$ trong tài khoản của tớ, trong đó có 90$ của tớ và 100$ của cậu ấy.

tốt nhất bác kytoro , nên trích số tiền lấy được khắc phục 1 phần sự cố của mọi người
Hiện tại đang tranh chấp, chưa có kết quả nên ko bít đc sao, nhưng cậu ấy bảo chắc chắn Paypal sẽ trả lại, nên hy vọng có đc

mới chat với bác ấy , kêu đưa tài khoản pp cho mình nhưng mình k nhận , nếu mún thì đưa cho admin shin , admin vào xác nhận ae ok , sẽ unlock tài khoản , còn k thì thui , trích số tiền 100 usd trong tài khoản kytoro khắc phục toàn bộ sự cố , ae thấy ý kiến thế nào

mới chat với bác ấy , kêu đưa tài khoản pp cho mình nhưng mình k nhận , nếu mún thì đưa cho admin shin , admin vào xác nhận ae ok , sẽ unlock tài khoản , còn k thì thui , trích số tiền 100 usd trong tài khoản kytoro khắc phục toàn bộ sự cố , ae thấy ý kiến thế nào
uhm bác . đầu năm dính 1 quả hỏng hết cả cơm cháo

iceghost

Newbie
Reactions
5
MR
0.004
Đúng là gian hồ hiểm ac, chia buồn cùng chủ thớt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week