Warning Cảnh báo;

kend12

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Hôm nay em post bài này là để cảnh báo với các bác nick congdungdn , nguyên 1 time qua em giao dịch code 1 với nhiều người nhưng chưa bị 1 lần báo code đã add rồi trừ 1 lần mất code e đã đuổi mem nhưng cứ hễ giao dịch với bác dũng là xác định giao dịch xong là kêu code add rồi lần nào cũng vài cái đến hơn chục cái , e ý kiến thì kêu mấy thằng như e làm mất uy tín hôm nay e post bài này để xác minh xem có a e nào bị giống em ko

có phải những code sau đây ko ?
U3VB-RZB74W-CCL9
9MW3-LTNGB7-X86M
5ED2-ATW6FU-342P
X87H-JKBEGD-VBBD
APZB-F7KM6L-DP56
T94Y-BBYJUY-J2J5
DWBJ-6KNG5Z-WBEY
L48N-TPTPFD-PYJH
D3D5-FD9QZF-N44Q
LWW8-5KTUYG-HVV2
59GR-V33ASF-5J68
3QXH-R3Q8SN-KWVT

anh bực mình em qua anh phải chat với Amazon support, nó bảo mấy code đó đã được add vào Dương Nguyễn ngày 6 tháng 7, cần anh cho team mail xem nhé.

Khi anh báo lỗi add vào acc khác thì chịu khó check cho kỹ, check cho đúng, chứ đừng check sơ sài , check không kỹ thì nói anh an gian.

Mình cũng là người đi bán code nên rất là hiểu tâm trạng của bác kend12. Vì bác đó send cho nhiều người không có lỗi gì. khi send cho bác thì gặp lỗi này không chỉ một lần mà nhiều lần thì sự nghi ngờ là điều bình thưởng. Nếu bác congdung cứ đưa ra bằng chứng như thế này thì không phải bàn. Nhưng cứ nói suông thì cũng chẳng trách bán kend12 nghi ngại. Gặp mình cũng nghĩ vậy liền.

Mình cũng là người đi bán code nên rất là hiểu tâm trạng của bác kend12. Vì bác đó send cho nhiều người không có lỗi gì. khi send cho bác thì gặp lỗi này không chỉ một lần mà nhiều lần thì sự nghi ngờ là điều bình thưởng. Nếu bác congdung cứ đưa ra bằng chứng như thế này thì không phải bàn. Nhưng cứ nói suông thì cũng chẳng trách bán kend12 nghi ngại. Gặp mình cũng nghĩ vậy liền.

Khi sell code , thông báo code lỗi add vào acc khác, thì trước hết người sell tự kiểm tra code có bị lỗi không? Đã bào kiểm tra kỹ đi,hướng dẫn đủ cách check,nói mở team để check giúp data luôn cho vì biết nó yếu phần này, mà cứ khăng khăng đã kiểm tra 100% ko sai nói mình an gian rồi cười haha giống như đúng rồi.

Nên nhớ 999 lần đúng thì đừng nghĩ lần thứ 1000 cũng có nghĩa là đúng. Mình đúng với người khác thì lần này cũng đúng với người này.

Bực mình phải chat amz support, may mà code ni amz nó check đc vì nhiều code nó ko thể check.

Bạn nào khi sell gì người ta thì người ta bảo code lỗi thì nên tự check trước rồi nói người ta an gian.

Last edited:
Hôm nay em post bài này là để cảnh báo với các bác nick congdungdn , nguyên 1 time qua em giao dịch code 1 với nhiều người nhưng chưa bị 1 lần báo code đã add rồi trừ 1 lần mất code e đã đuổi mem nhưng cứ hễ giao dịch với bác dũng là xác định giao dịch xong là kêu code add rồi lần nào cũng vài cái đến hơn chục cái , e ý kiến thì kêu mấy thằng như e làm mất uy tín hôm nay e post bài này để xác minh xem có a e nào bị giống em ko

sao khờ vậy, lên bot forum mà download cái tool validate về. Trước khi bán cho ai thì bỏ đống code đó vào tool đó chạy trước, code nào lỗi nó báo liền. Amazon đã cung cấp thêm tính năng check code và cũng đã có tool bao nhiêu lâu nay rồi. Chạy 100-200 codes giỏi lắm 30 phút là xong.

ok , e chấp nhận e sai do bác đưa ra được bằng chứng rõ ràng còn trc đó bác kêu team sang bên em mà lại nói nếu ko có bác ấy cũng ko chịu là mình sai thì liệu có ai muốn cho team , lúc chat với nhau nếu thật lòng muốn giải qquết đã đưa e xem bằng chứng rồi ,

ok , e chấp nhận e sai do bác đưa ra được bằng chứng rõ ràng còn trc đó bác kêu team sang bên em mà lại nói nếu ko có bác ấy cũng ko chịu là mình sai thì liệu có ai muốn cho team , lúc chat với nhau nếu thật lòng muốn giải qquết đã đưa e xem bằng chứng rồi ,
a bảo team chỉ giúp em check xem trung ngày nào em từng sell thôi vì sợ em ko biết check, chứ đâu phải team ko tìm ra thì khẳng định anh ăn gian của em. Em giao dịch hơn 1 năm rồi nên anh mới nhiệt tình vậy thôi.

Lần sauu bán code cho ai cũng nên kiểm tra lại nếu người ta báo lỗi add rồi, may mà code này anh chat amz support nó check được chứ ko anh cũng chả có bằng chứng mà đi minh oan. Với lại đừng đi nghe mấy thằng nhảm nhỉ nói xấu cạnh tranh.

thằng support này nhiệt tình nhỉ - sao cái vụ 18k của ông vippro kia chát thì kêu lý do bảo mật gì đó nên không show cho xem thời gian add code nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week