• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cảnh báo về scammer chỉ dùng 1 chiêu

bài viết có giá trị , đá lên cho a e xem mà có thêm kinh nghiêm , thế giới ngày nay thạch sanh ko có , lý thông thì ít mà ** lý thông thì quá trời , ae cẩn thận .. :) :)

kinh nghiệm của mình là chỉ chơi với những thương hiệu đã được khẳng định :) dù sao cũng thanks bạn vì ý tưởng tốt

nếu tính reg acc >6 tháng mới ex thì gắt quá.trong số các exchanger đóng phí của forum có vài ng reg dc 7-9 tháng,vài ng chỉ có reg 3-4 tháng.vậy là theo chủ thớt thì ko nlên ex vs các bác ex uy tín đó à?

ếu nick mềnh thì scam đc cục bnhiu nhỉ :))

ra dịch vụ net mượn dt bàn comfirm =))
mềnh reg tháng 7 hơn 800 post =)) chắc dc liệt vào danh sách rùi =))

scammer thì ko lường trước đc gì cả, tốt nhất là tìm exchanger uy tín lâu năm, đã có nhiều ng` giao dịch, dù giá thấp hơn tí cũng đc
nói chung thì uy tín và scam chỉ cách nhau một bước chân thui, hồi trước bên EKT có Yến Trang Cung rất uy tín mà vẫn scam đó thôi ... chẳng wa là mình gd nhỏ, ko đáng để exchanger úy tín đánh đổi làm gì

Yen Trang Cung giờ vẫn còn đó nhưng đã change nick rùi.
nhớ cái vụ chơi game batch của LR haiz vãi =))
bạn thân mềnh đóa =))

nếu mà vậy thì cần nên check kỹ rồi hãy gửi uy tính

Chã cần quan tam gì hết.hãy tưởng tượng ai cũng là scam mà hãy cẩn thận giao dich,như cái thằng anhyeumattroia đó,thanks cũng gớm,mà scam van scam minh đấy thôi.xin lổi,nhớ lại thấy mắc nóng.cho phép mình chưởi thề vô mặt nó cái,nếu có đọc bài này,mày hãy đi chết đi,thiên loi nhòm ngó mày(xin loi vì k kìm chế dc cảm xúc):binhsua51:

úp cho mọi người cũng biết nào. bài viết hay và có ích

phải chi bác viết bài này sớm vài ngày chắc em ko bị mất 15$. thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week