SCAM Cảnh báo Scammer và cần sự giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.
Đây là Transactions history của keeper classic các bác nhé. Nó thể hiện rõ ngày 5/2/2015 tôi chuyển 2 lần tiền 200 WMZ và 300 WMZ vào ví Z133180077502, ngày 6/2/2015 chuyển 100 vào ví Z413884204851. Tổng cộng là 600 WMZ.

Vì sao chuyển z xong chưa nhận được $ mà lại chuyển tiếp nhỉ. Quá đắng.

mà ai biết thằng ad mmo4me.net không ta no fake giống hệt wed này nguy hiểm kinh khủng

mà ai biết thằng ad mmo4me.net không ta no fake giống hệt wed này nguy hiểm kinh khủng
2 trang mmo4me.net và mm4me.com bản chất đã sai quy định thông tư của bộ TT&TT rồi vì chưa đăng ký giấy phép , và liên quan đến tiền ảo nữa , nếu truy ra thì admin 2 site này cũng dính liếu

2 trang mmo4me.net và mm4me.com bản chất đã sai quy định thông tư của bộ TT&TT rồi vì chưa đăng ký giấy phép , và liên quan đến tiền ảo nữa , nếu truy ra thì admin 2 site này cũng dính liếu
biết là vậy nhưng lở vào mmo4me.net mà giao dịch thì xác định mất trắng giong chủ thớt kk

biết là vậy nhưng lở vào mmo4me.net mà giao dịch thì xác định mất trắng giong chủ thớt kk
giao dịch tiền VND thì may ra còn truy tố được , chứ mấy loại tiền ảo wmz hay paypal thì còn phức tạp hơn nữa , giải thích nguồn tiền , chứng minh đủ thứ

Thấy bác nói qua xem thử n vừa edit cái gì đó :eek:
Tội chủ thớt, chắc nghe bảo rp nên k kịp nhìn .net ở cái link.:confused:
bữa mình đã thông báo với ae bên .com rồi , bên .net cũng đăng ký SSL như bên này luôn mới kinh , vì mmo4me.com chưa đăng ký giấy phép về nội dung nên bây giờ ai muốn lấy thì lấy , giả sữ như trang mmo4me.meo4.info nữa

bác thớt nên tập hợp các chứng cứ đầy đủ rồi báo CA, mình tin C50 đủ trình chơi với admin site mmo4me.net kia/

đúng đó cho nó nát lun đi ăn rồi lúc nào củng nghỉ đi scam người khác nhưng mà chủ thot giao dich wmz chứ không fai vnd khó là ở cái này :(

đúng đó cho nó nát lun đi ăn rồi lúc nào củng nghỉ đi scam người khác
1000 wmz trở lên thì may ra, 600 thì có mà đút thêm 600 nữa cho c50 nhé
Đã tìm ra được chân dung scamer , hot boy các bác ơi

nó là gái hay trai vậy gái thì bán vào kỉ viện trai thì cắt tờ rym còn bd như thế này thì chịu :))

mmo4me.net là forum lừa đảo, đại loại là forum đó copy các thứ ở forum chúng ta, để nó giống như 1 forum lớn của VN. Vào đây thì chỉ bị lừa thôi chứ gì nữa =.=

chia buồn cùng bác

mmo4me.net là forum lừa đảo, đại loại là forum đó copy các thứ ở forum chúng ta, để nó giống như 1 forum lớn của VN. Vào đây thì chỉ bị lừa thôi chứ gì nữa =.=
thì vào google toàn ra mmo4me.net đứng top thôi mà , =)) , công nhận web đó pro thật

Đây là Transactions history của keeper classic các bác nhé. Nó thể hiện rõ ngày 5/2/2015 tôi chuyển 2 lần tiền 200 WMZ và 300 WMZ vào ví Z133180077502, ngày 6/2/2015 chuyển 100 vào ví Z413884204851. Tổng cộng là 600 WMZ.
chưa nhận đc tiền mà chuyển tiếp nó dụ bác kiểu gì hay vậy @@

@nixvnn vào đối chất nhé.
Phùng Thành Đạt
quận 12 ( HCM )

còn vài info nữa. Kèo này ko chạy được đâu nhá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week