Cảnh báo ! Scam vps " Đòn cũ chiêu mới "

Mỗi người có 1 cách làm ăn khác nhau " kinh doanh là dựa vào cái đầu "... với mình ko cần trá hình dưới bất cứ 1 hình thức nào .
nếu các bạn đã ké qua toxpic bán hàng của mình rồi
thì các bạn ít nhiều cũng hiểu mình như nào và uy tín đã được khẳng định như nào
có 1 điều khá thú vị chắc các bạn chưa biết " vps của mình ko phải ai cũng cho thêu "
có rất nhiều người pm hỏi thêu vps với thái độ và nhận định " phản cảm " mình đều từ chối ko cho thêu
mong ae ai đã trải qua bị scam bị hack rồi thì vào đây cùng chia sẻ kinh nghiệm

Không yêu đừng nói lời cay đắng ...à nhầm cay cú

:-" :-" :-"

vps mà live hơn 1 tháng ko die thì sẽ live lâu .Còn trong 1 tháng mà đã die thì các bạn nên nghĩ tới scam là vừa góp ý cho newbie khi mua vps.chủ topic veri topic rule rum sell vps thế mà có vài đồng ko dám veri topic à .Góp ý

trước tiên xin chân thành cảm ơn bạn ghé qua và góp ý < mặc dù mình ko biết bạn là ai >

sau đó xin thưa với bạn vài điều :
thứ nhất :Vps ko ai khẳng định đc " live " bao lâu ...nhưng ae của mình dùng vẫn quay quay đều ...kiến tiền đều đều
thứ 2 :về vấn đề mình có Scam hay ko để A quang tức Admin MMO và mọi người đã và đang dùng vps của minh nói cho bạn và newbie biết
cuối cùng : " hủ topic veri topic rule rum sell vps thế mà có vài đồng ko dám veri topic à "
bạn đúng là không biết cái gì ...nói cho sướng cái miệng . Dịch vụ Sticky Topic hiện chưa đi vào hoạt động . vì MMO sắp tới thay đổi tên miền
BQT đang thống nhất về vấn đề này .
1 lần nữa cảm ơn bạn quan tâm ..chúc bạn cùng Ae ngày mới tốt lành

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

bạn nguy hiểm quá :m146: bạn kia bán VPS Azure, vậy bạn reg VPS Azure = PP hộ tớ cái :">

cái chuyện seller " chọc gậy bánh xe " nhau là chuyện bình thường mà bạn
mình quen rồi ....bạn ý chỉ ko biết " mình đi xe ko bánh "

trước tiên xin chân thành cảm ơn bạn ghé qua và góp ý < mặc dù mình ko biết bạn là ai >

sau đó xin thưa với bạn vài điều :
thứ nhất :Vps ko ai khẳng định đc " live " bao lâu ...nhưng ae của mình dùng vẫn quay quay đều ...kiến tiền đều đều
thứ 2 :về vấn đề mình có Scam hay ko để A quang tức Admin MMO và mọi người đã và đang dùng vps của minh nói cho bạn và newbie biết
cuối cùng : " hủ topic veri topic rule rum sell vps thế mà có vài đồng ko dám veri topic à "
bạn đúng là không biết cái gì ...nói cho sướng cái miệng . Dịch vụ Sticky Topic hiện chưa đi vào hoạt động . vì MMO sắp tới thay đổi tên miền
BQT đang thống nhất về vấn đề này .
1 lần nữa cảm ơn bạn quan tâm ..chúc bạn cùng Ae ngày mới tốt lành

rule rum đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?37...ng-thoi-diem-hien-tai-cho-den-khi-het-bao-VPS

cậu PR nói Cảnh báo ! Scam vps " Đòn cũ chiêu mới " rồi dẫn người ta về topic mình mua vps thế có dc ko . Ta chỉ căn cứ rum và topic .vì hiện ta ko buôn bán hay ex bất cứ dịch vụ nào trên rum này nên hoàn toàn khách quan .Ko hề có ý gì

Last edited by a moderator:
Anh haohao nhìn ngon vãi lều , ko biết cái xe BMW coa phải của anh ko ah, hâm mộ rồi :D ,toàn mờ mờ ô đại gia thui , hiện tại em đi xe đạp :D

rule rum đây
http://mmo4vn.com/showthread.php?37...ng-thoi-diem-hien-tai-cho-den-khi-het-bao-VPS

cậu PR nói Cảnh báo ! Scam vps " Đòn cũ chiêu mới " rồi dẫn người ta về topic mình mua vps thế có dc ko . Ta chỉ căn cứ rum và topic .vì hiện ta ko buôn bán hay ex bất cứ dịch vụ nào trên rum này nên hoàn toàn khách quan .Ko hề có ý gì

rule như mình đã nói ở trên " cậu chưa nói chuyện với Admin à "
tại sao mình đưa mọi người về toxpic của mình ? thì mình đã cũng nói qua rồi
ko lẽ 2h đêm " ngồi cúi gõ gõ cho vui à "
mình ko rảnh để làm những việc " thừa " và " ko có lợi "

Last edited by a moderator:
tóm lại hàng của mình là rẻ nhất, uy tin nhất, chạy ngon nhất. được khi nào dùng sẽ alo bạn.

chủ yếu là scandal để
đánh bóng tên tuổi

Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, vài dòng góp ý như sau:

Seller scam có 2 dạng:
. 1 là chủ động scam, dạng này mình ngày đầu mới gia nhập mmo đã gặp phải nên rất cay loại này. Chúng sẽ dùng lời ngon ngọt dụ dỗ con mồi vào bẫy, khi buyer đã send tiền rùi thì sẽ lặn mất dép ( lừa những ae mới chưa có kinh nghiệm). Chiêu thức ko có gì mới: thoạt tiên bạn sẽ thấy 1 nick rất mới xuất hiện, lập topic share hàng này nọ. Sau vài lần share hàng để lấy uy tín và sự chú ý của mọi người hắn sẽ chuyển sang sell và con mồi dính bẫy <==== Mình gặp trường hợp này khi vào đời, thấy share liền pm xin nhưng hắn nói hết lượt rùi, mua thì để giá rẻ..... :-s
.2 là scam do bất khả kháng. Ở đây seller sell những mặt hàng nhạy cảm như vps chẳng hạn, sell với số lượng lớn và tiền thu được đã đem tiêu xài hết. Một khi vps die và thằng Bill nó fix lỗi---> ko reg được nữa thì seller đó bất khả kháng, buộc phải scam vì ko còn tiền để refund hay ko muốn refund vì số tiền quá lớn (mình dính 2 đợt và lần nào refund cũng là 1 con số khủng khiếp, may là luôn có dự trữ cho những vấn đề đó :) )

Cậu sell vps thì nên cẩn thận với những gì mình nói vì sẽ có ngày tự vả vào mồm mình, thêm nữa tớ biết chắc 99% vps ko phải cậu reg nên độ rủi ro càng cao :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back