SCAM Cảnh báo scam tinh vi khi giao dịch với sonhase03018

bạn chưa đọc kỹ bài à code bị nạp sau 6p kìa
Tôi bắt đầu giao code đúng 11:47:49 PM, nhưng không ngờ bên sonhase03018 phản hồi lại báo code đã nạp rồi vào tài khoản khác, theo copy của sonhase03018 cho tôi xem tại Y!M : "11:53:32 PM sonvt22001: This gift card claim code has been redeemed to another account. The amount on this gift card has already been applied to another account."
mình giao dịch với @sonhase03018 cũng nhiều nhưng bac' ấy pay rất nhanh, uy tín. dạo này có người giả mạo ca nick yahoo scam......thớt nói bác ấy scam mà chưa đưa ra dc bằng chứng là code của thớt nạp vào tài khoản khác vào thời gian nào?????:oops: cái đó la quan trọng nhất....:p

bạn chưa đọc kỹ bài à code bị nạp sau 6p kìa
Tôi bắt đầu giao code đúng 11:47:49 PM, nhưng không ngờ bên sonhase03018 phản hồi lại báo code đã nạp rồi vào tài khoản khác, theo copy của sonhase03018 cho tôi xem tại Y!M : "11:53:32 PM sonvt22001: This gift card claim code has been redeemed to another account. The amount on this gift card has already been applied to another account."
bac' ng vãi the^'.....cái đó là thời gian chat, chứ có phải thời gian nạp code đâu???

tin tưởng bạn sonvt này :) mặc dù không còn làm ăn với bạn nữa nhưng chưa bao giờ bạn scam cả. giao dịch tầm 1k với cậu này rồi mà chưa có vấn đề gì :)/

PS: chưa trung gian phát nào và cũng có lần giao một cục bự ngang chủ thớt rồi

chẳng biết ai đúng ai sai, bản thân mình thì đã và đang gd với sonvt22001. xin gửi mọi người nội dung cuộc gd lần đầu của mình với sonvt. (chú thích rằng lần đầu gd mình gửi trước 1055$ amz cho sonvt mà ko yêu cầu trung gian gì cả, có thể mọi người bảo mình gà, số tiền hơn 20tr với mình cũng rất lớn, nhưng mình nghĩ nó ko đủ để mua cái tiếng của 1 buyer làm ăn lâu dài).
và không biết kết quả cuối cùng sẽ thế nào, chắc tối nay nếu sonvt vần thu thì mình cũng gd.

chẳng biết ai đúng ai sai, bản thân mình thì đã và đang gd với sonvt22001. xin gửi mọi người nội dung cuộc gd lần đầu của mình với sonvt. (chú thích rằng lần đầu gd mình gửi trước 1055$ amz cho sonvt mà ko yêu cầu trung gian gì cả, có thể mọi người bảo mình gà, số tiền hơn 20tr với mình cũng rất lớn, nhưng mình nghĩ nó ko đủ để mua cái tiếng của 1 buyer làm ăn lâu dài).
và không biết kết quả cuối cùng sẽ thế nào, chắc tối nay nếu sonvt vần thu thì mình cũng gd.
m thích thế này

giao dịch vs bác sơnvt nhiu lần rồi chưa bị sao cả, làm ăn rất uy tín vote cho bác sơnvt mong mọi chuyện sẽ giải quyết sớm :)

Bác nào chỉ e cách úp log chát lên phát.úp mấy cái prooff lên cho mọi người thấy.GD với Sonvt tầm 10 lần,mỗi lần 300-500$ ko cần trung gian trung gièo gì hết.send mail, 1h sau tiền về bank.

Cảnh báo Scam mà cái nick 4room: joind today.đủ biết là ko dám face to face để nói chuyện rồi,ko đáng mặt quân tử.

Thấy bạn úp proof lên, thì mình cũng ké chút đỉnh. Mình không phải cái dạng thích phá người ta. có sao nói vậy. với có 150$ không thành vấn đề với mình. Chỉ nói anh em cẩn thận
vwhqsh

vwhqsn

vwhqsd

vwhqsg

Mình giao dịch, 1k, 2-3k đưa trước chả là gì. ghét cái kiểu mà có làm thì nói, xin người ta cho. làm cái kiểu phát ghét. thôi chuyện của tui đến đây chấm dứt. còn ai muốn gây sự or quăng gạch thì cứ chọi. tiếp hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom