SCAM Cảnh báo scam tinh vi khi giao dịch với sonhase03018

cái này khó phân xử được :(

Đề nghị những ai không liên quan thì không nói xấu bên nào hết nhé :D Nói thì phải có bằng chứng hẳn hoi, giải quyết 1 thể cho nó nhanh gọn :) Chứ giờ vẫn chưa biết thế nào, ai là người có lỗi nên không thể phán bừa được. Ông sonvt thì thường online tầm tối. Tối lên đọc tiếp xem tình hình thế nào :D
mình nói thật vụ này rồi cũng chìm như 2 vụ trước, đơn giản 1 điều ko thể buộc tội vì hành vi tinh vi quá .

cái này khó phân xử được :(
tương tự 2 vụ trước luôn đó đưa vào ngỏ cụt ko thôi, thủ đoạn phải nói rất tinh vi, bên để bên mua cầm đằng cán, mình nghĩ đây là bài học cuối cho các thím bán AMZ lần sau muốn bán cho thánh ấy cứ tự tay team vào máy rồi bán cho chắc .

Ừ cái đ m mày bố mày chuyển tiền trung gian rồi . Giờ trung gian vẫn giữ tiền.

*** hiểu m có bằng chứng l gì là bố m scam mà oẳng lên đây?

Còn thằng @thamlaimmo. M bị tao từ chối không mua nên lên đây cắn theo đàn à ?

Đm toàn nick clone lập chưa được nửa tháng mà toàn giao dịch lớn sợ v l ra nhỉ :))

Đm toàn nick clone lập chưa được nửa tháng mà toàn giao dịch lớn sợ v l ra nhỉ :))
không cắn cáp gì nhé. cần thì post proof lên cho xem. ờ thì cũng đâu cần bạn mua. không giao dịch được thì thôi cay cú à ?

Hài vãi chưởng, lần nhiều nhất là 1000$ chả nhẽ chú Sơn lại Scam, đợt này mình cần tiền đổi xe, chú ấy còn mua của mình rate 21 =)))

vwhuan

bữa nhém bị scam nên từ đó đến nay thấy cái topic mua bán của lão ta là trách xa.

ai cũng hăm post proof lên mà sao ko thấy có cái proof nào hết vậy :D
pro đây rồi
vụ này khó giải quyết lắm, ko biết ai đúng ai sai đc
vì amz nhạy cảm như code btc-e, nếu vài chục $ thì teamvie dễ chứ vài k thì teamvie tha hồ add :(:(:(
lúc ban đầu giao dịch mà ko " đề phòng " trước thì bây h khó mà xử lí
theo mình vụ này ko giải quyết đc, chỉ lấy ra làm bài học tham khảo cho người sau gd thôi

nho la ong nay co scam cua ong anh mot it pp tu site day

đã liên quan đến mã thẻ thì bạn cứ trực tiếp nạp vào nick họ cho chắc ăn.
Cứ yêu cầu họ đưa nick, pass, bạn nạp thẻ vào, đưa nick cho ng trung gian kiểm tra, hoặc teamview nạp thẻ cho nick kia, chứ đưa code như vậy, dù code nạp rồi hay chưa nạp thì cũng đều ko thể quy trách nhiệm cho bên nào

Clone hay ko BQT cua forum này ắt sẽ biết check IP address ở đây không gì là khó cả. Mình đang chờ phản hồi từ Offer Site họ sẽ contact Amazon Support.
Mong bạn ăn nói lịch sự ở topic của mình !

mình vẫn yên tâm về bác sơn . Có lẽ code của cậu đc redem bởi chủ offer . Code bị thế này chưa biết lỗi do ai đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom