Cảnh báo scam....có thể là ga_dua_xe!

tony_bong

Banned
Reactions
69
MR
0.000
Các bạn vào topic http://mmo4me.com/showthread.php?40297-that-su-minh-khong-hieu-mong-mod-giai-thich-cam-on đọc
Tóm tắt nội dung topic:
Chủ topic:( upanh, moneybooker, ppantrelpay...) có thắc mắc tại sao lập nick forum lại luôn bị band và có lý do la" ****"
cái này thì mình ko biết cho lắm.
Cảnh báo scam quay trở lại:
Nhưng khi chủ topic để lại tên nick mmo và pass để ae vào xem thử. Các bạn lưu ý pass:"123qwe"

Mình hoạt động giao dịch id trên box captcha(chỉ mua thôi), mua id mới test số lượng lớn hằng ngày, chắc cũng có 1 vài bạn biết. Mình thu
mua rất nhiều id nhưng cũng chỉ dính 1 lần scam của ga_dua_xe.
Vì thu mua rất nhiều id nên mình ko kịp đổi pass mail đôi khi còn không thèm đổi( vì tin tưởng). Nhưng sau 1 ngày mua id của ga_dua_xe
tất cả các id của mình đều bị fogot pass. Và các id đó mới đầu pass có dạng"123qwe"( tất cả các id nó bán cho mình pass pix+pass mail).

Hôm nay tình cờ đọc qua topic của bạn và nhìn vào dòng pass thấy hơi nghi ngờ. Pass đó cũng ko phải là khó nhưng nó có 1 sự trùng hợp hơi bất thường ở đây.
Vậy mình chỉ xin cảnh báo tới ae nguy cơ scam ga_dua_xe quay trở lại. Vì hok có bằng chứng cụ thể nên mình ko giám repost! chỉ mong ae cẩn thận!
Chủ topic nếu hok phải là ga_dua_xe thì mình xin lỗi luôn( cái đấy chỉ có 1 mình bạn biết- tùy tâm) nhưng bạn cũng nên hiểu cho mình.SR bạn!
Nhưng còn nếu bạn là ga_dua_xe thật thì........chả biết làm gì hơn!

Link respot ga_dua_xe http://mmo4me.com/showthread.php?38239-Frank-ga_dua_xe_h2-noi-loi-tu-gia-kiep-nguoi

Mình cũng bị nó scam 9$ rùi. Những id trước kia nó bán mình cũng có pass giống như bạn: 123qwe

nói chung BQT nên xem xét lại việc close reg nick,và muốn reg nick phải đc invite ,người invite mất 100 thanks

như thế cái nick mới đc moị người chú ý,đóng góp nhiều cho diễn đàn,hiện nay có quá nhiều nick reg để đấy,và là clone

BQT có nên làm 1 cuộc thanh lọc nick ko.Vài lời góp ý với BQT.Thân

nói chung BQT nên xem xét lại việc close reg nick,và muốn reg nick phải đc invite ,người invite mất 100 thanks

như thế cái nick mới đc moị người chú ý,đóng góp nhiều cho diễn đàn,hiện nay có quá nhiều nick reg để đấy,và là clone

BQT có nên làm 1 cuộc thanh lọc nick ko.Vài lời góp ý với BQT.Thân

nhưng newbie mún tham ja thì làm sao kiếm đc inv :(

ko biết đúng sai sao :) ! giờ cũng khó biết thật ko vì cái pass 123qwe hôi trước mình cũng có dùng :) !
có khi 1234qwer nua :)) nhiều lắm !
Cũng có thể là sự trùng hợp mà cũng có thể là scamer !
ko chứng minh được j :)) !

LOL chủ 2pic hả pm tớ nhé tớ là th` post bài đó lý do tại sao cậu đọc bài đó là rỏ k đọc cho kỷ thì đừng có manh động :)) ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm yahoo tớ : baby_boy_korea đúng là thiên tài suy đoán =)) conan ver 2 của việt nam !
tất cả các acc tớ reg đều pass 123qwe vì sao ? vì log vào chỉ để post bài đó :
nick này ppantrelpay pas củng 123qwe
shen1 pas củng 123qwe shenvn2 củng pass 123qwe shenvn pass củng 123qwe shenvn100 pass củng 123qwe vì sao ư ? vì để làm gì ư xem lại 2pic mình post sẽ rỏ ngu dốt mà cứ làm chuyện thông minh ! đồ thừa !
nếu đả post bài mà ghi 2 chử xin lổi mình sẳn sàng đắm vào mặt bạn 1 phát rồi xin lổi okie ko ? nếu okie thì đừng thắc mắt là cậu đả post sẳn xin lổi còn chấp nhận xin lổi thì phải để ng` khác nói rồi xin lổi !

Last edited by a moderator:
LOL chủ 2pic hả pm tớ nhé tớ là th` post bài đó lý do tại sao cậu đọc bài đó là rỏ k đọc cho kỷ thì đừng có manh động :)) ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm yahoo tớ : baby_boy_korea đúng là thiên tài suy đoán =)) conan ver 2 của việt nam !
shen1 pas củng 123qwe shenvn2 củng pass 123qwe shenvn pass củng 123qwe shenvn100 pass củng 123qwe vì sao ư ? vì để làm gì ư xem lại 2pic mình post sẽ rỏ ngu dốt mà cứ làm chuyện thông minh ! đồ thừa !
nếu đả post bài mà ghi 2 chử xin lổi mình sẳn sàng đắm vào mặt bạn 1 phát rồi xin lổi okie ko ? nếu okie thì đừng thắc mắt là cậu đả post sẳn xin lổi còn chấp nhận xin lổi thì phải để ng` khác nói rồi xin lổi !
eeee.! nhìn cái bài post này chả biết thằng nào ngu. Cho xin cái địa chỉ nhà e ơi! a đến cho e đấm này.!

Đã Report Scam đâu mà bạn sợ :))
Định chợ búa ở đây ak ? ****

Đã report đâu, mới cảnh bảo thôi mà :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week