• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo nick chaoem_doemanhlaai

Status
Not open for further replies.

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
Chẳng dại gì click vào link của nó nhưng post lên cho anh em nào hay tin người mà cảnh giác thôi, ai bik thằng thua cả con gâu gâu này thì cho bik thông tin tiễn em lên đường nhé!
:(
Tuy không click nhưng không hiểu sao tự dưng có cái stt vô cùng mất dạy, phản cảm : "Dang an cuc Dog" -> thèn này cũng thuộc dạng cô giáo chê!
Pro nào giải thích với không hiểu thật sự :(

Chúc anh em vui vẻ...

Last edited by a moderator:
Có gì đâu mà đoạn chát bạn. Như trên là 1 đoạn code có mã độc nếu bạn click lưu thì dính chưởng thôi.

uhm, nếu như thế thì cũng dc, nhưng theo bản năng thì ko ai lưu 1 cách vô duyên thế,

# cảnh báo cũng tốt :) $$$$$

Sáng nay bật yahoo lên mình cũng nhận đc 1 đống như thế này, Những ai không hiểu biết sẽ NHẬN FILE ==> cũg chính là NG GỬI cho NG KHÁC

Đây là virus lân lan qua yahoo mà. Những ai lỡ nhiễm rồi gửi virus cho mình nhé > nén file lại gửi mail

Đây là virus lân lan qua yahoo mà. Những ai lỡ nhiễm rồi gửi virus cho mình nhé > nén file lại gửi mail
Cậu tốt quá thanks cậu nhé!

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Haiz măc dù ko lưu mà cũng bị 1 vố stt tự dưng bị sửa lại : "Dang an cuc dog" !!!
1 lần nữa cảnh báo anh em nhé :(

mình cũng bị vậy, có .exe là hãi roi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe