Report [ Cảnh Báo ] Những ai đang sử dụng thẻ visa Sacombank, Trustcard để rút tiền Paypal nên đọc gấp

giftcardbank

Banned
Reactions
87
MR
0.000
Chào các bạn MMO4ME!

Đã lâu rồi mình không tham gia mmo4me , nhưng do vừa rồi có quá nhiều bạn nhờ mình giúp về việc thẻ visa sacombank rút tiền paypal bị giữ tiền , bị mất tiền 6 tháng , thậm chí có bạn 1 năm ko thấy số dư , và cũng không hề thấy refund paypal
Mình lập toppic này để các bạn đang sử dụng thẻ visa để rút tiền từ Paypal , Offer ... dành 1 chút thời gian ra đọc không mất tiền oan uổng

Hiện nay , Trung tâm thẻ Sacombank đã chính thức từ chối định danh lại lần 2 , cập nhật thông tin chủ thẻ lại cho các thẻ visa trả trước Sacombank như All for you , Trustcard, Luckygift , UnionPay ...( tất cả các loại thẻ trả trước )

I, Đối với thẻ Trustcard :

+ Có thể mua Online qua website www.trustcard.vn
+ Có thể định danh online qua tài khoản của website trustcard.vn

Nhưng chỉ được phép định danh 1 lần duy nhất và không được phép định danh lại lần thứ 2

Nên các bạn không nên sử dụng thông tin giả mạo , hoặc cố tình sửa tên chủ thẻ cho trùng khớp tên tài khoản Paypal để rút tiền

Trong các trường hợp sacombank giữ tiền , mất tiền , khiếu nại ... Bạn sẽ không được nhận bất kỳ hỗ trợ nào để lấy lại tiền về tài khoản Paypal vì bạn không là chủ thẻ

II, Đối với các thẻ trả trước khác : ALL FOR YOU , LUCKY GIFTCARD , LOVE , ONIONPAY....

+ Không mua các thẻ bán trên các dịch vụ ở website mmo , các site bán thẻ trực tuyến đã định danh >> để về verify paypal và rút tiền từ paypal
+ Không mua các thẻ đã kích hoạt và đã mất niêm phong chính hãng từ trung tâm thẻ sacombank >> thẻ sacombank có thể nạp vào ngân lượng , Bảo Kim , Payza với bất kì tài khoản nào ( chỉ cần biết thông tin số thẻ , exp và CCV2 )

Nếu bạn muốn sử dụng thẻ Visa sacombank để rút từ nhiều tài khoản Paypal khác nhau thì bạn nên ra trực tiếp chi nhánh Sacombank mua thẻ visa trả trước

NHƯNG LƯU Ý QUAN TRỌNG :

Bạn nên đưa CMND khi mua thẻ cho nhân viên bán thẻ ở chi nhánh Saocmbank
( Rất quan trọng vì 1 số chi nhánh nhân viên Sacombank tự ý điền thông tin bậy bạ cho khách hàng mua thẻ >> thông tin định danh hoàn toàn sai với thông tin CMND của bạn )
Và rồi bạn sẽ không được định danh lại hay lấy số dư khi bạn rút từ Paypal về , thậm chí Sacombank không refund lại Paypal cho bạn đâu

Nếu vì lý do tế nhị , bạn có thể nhờ người thân , bạn bè ,... mang CMND ra chi nhánh Sacombank để mua hộ bạn

Quan trọng , trước khi bạn muốn rút tiền từ Paypal , Offer... về thẻ Visa trả trước Sacombank

Bạn nên gọi tổng đài 1900555588 bấm phím 1 để hỏi nhân viên tư vấn " Thẻ của bạn đã định danh chưa ? " Nếu đã định danh bạn nên đọc thông tin CMND để kiểm tra xem có đúng và trùng khớp thông tin CMND mua thẻ không ? "

Nếu không đúng , bạn tuyệt đối không được sử dụng thẻ đó để rút tiền từ Paypal , Offfer , ...

III, Tài khoản Paypal không phải là tên tôi , tên người nước ngoài ???

Xin thưa rằng : thẻ visa trả trước có thể rút với bất kì tên nào , không cần đúng với tên CMND đã định danh cho thẻ đó là tên bạn hay người thân của bạn

Bạn có thể rút cho tài khoản Paypal mang bất kì tên nào , tên chó mèo , tên tây ta , thổ nhĩ kỳ đc hết nhé

Nên các bạn không cần lo việc tài khoản Paypal tôi là : Dâm Văn Đãng , mà cần bới tìm tất cả bạn bè xem ai tên là " Dâm Đãng " không để nhờ đi mua thẻ Sacombank hộ đâu nhé

IV, Tôi có thể định danh hoặc mua mấy thẻ Visa trả trước Sacombank để rút tiền Paypal ?

Trả lời : Bạn có thể mua thoải mái nếu bạn có thể trả cho 49k/ 1 thẻ , và 1 cmnd không bị giới hạn số lần định danh nên khoogn cần lo lắng nhé

Bài viết này mong các bạn để ý , đừng lạm dụng thẻ sacombank mua tràn lan qua mạng mà có ngày mất tiền oan
Các bạn đang sử dụng Paypal việt nam nên chia sẻ cho bạn bè biết thông tin bổ ích này

Tái bút , Giftcardbank

Last edited:
Anh em hấy bổ ích thì like hé

Và chia sẻ cho bạn bè biết thông tin bổ ích này khi sử dụng visa sacombank để rút tiền Paypal

Thêm tin vui :

* ** Những ai mà khi mua thẻ điền thông tin định danh vào phiếu yêu cầu mua thẻ thông tin sai lệch CMND do vô ý hoặc cố tình
Nhưng vẫn nhớ đầy đủ thông tin chính xác thì em vẫn giúp được nhé

Last edited:
Á đù...
Bạn fake info pp?, giờ muốn rút $ về bank nhưng k có bank trùng info để rút $

Đừng lo, pm mình là giải quyết ngon lành, miễn là tk có tầm vài trăm $ nhé, ít $ thì làm ko bõ công đâu :( .

Nếu bị limit sau 180 ngày k with đc thì để mình mua $ đó cho

Last edited:
Lúc rút tiền điền họ tên trong PP như thế nào khi khác họ với Visa trustcard (ví dụ PP mình tên của nước ngoài) ...mong bạn nói cụ thể.thank

Lúc rút tiền điền họ tên trong PP như thế nào khi khác họ với Visa trustcard (ví dụ PP mình tên của nước ngoài) ...mong bạn nói cụ thể.thank
bạn đọc kỹ mục III
mình đã viết rất rõ ràng là viết thế nào cũng đc mà , dù là tên nước ngoài

Giờ có cái thẻ bị giữ 7 triệu . Thẻ viết info mà tờ giấy vứt đâu mất. Tiền về lần thứ 2 thì bị giữ. Ai giúp mở được tiền ko nhỉ. Mình gởi 150$ tiền công. thank

Giờ có cái thẻ bị giữ 7 triệu . Thẻ viết info mà tờ giấy vứt đâu mất. Tiền về lần thứ 2 thì bị giữ. Ai giúp mở được tiền ko nhỉ. Mình gởi 150$ tiền công. thank
mất tờ giấy nhưng còn nhớ đầy đủ ìno thì pm mình topup cho

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week