• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Cảnh báo] Nguy cơ bị mất acc LR là đây

Bookmark và roboform không sợ mấy site loại này, ko thấy roboform hiện Fill Form để đăng nhập là biết ko phải site gốc rùi

Bookmark và roboform không sợ mấy site loại này, ko thấy roboform hiện Fill Form để đăng nhập là biết ko phải site gốc rùi
Tới nay mình vẫn chưa tin tưởng và chưa yên tâm sài Roboform bạn ơi. Vì nó là phần mềm miễn phí, hoặc được crack. Là phần mềm chuyên lưu info nhạy cảm, vậy khả năng nó tự động send hết từng info đó về cho chủ nhân của nó là rất có thể :D

Nguy hiểm thiệt mà công nhận cai trò hỏi nhảm thông tin của nó dễ bị phát hiện là scam rồi :binhsua163:

Mình log vào nó vẫn lấy được hả thớt thế bọn nó log vào thì mã pin sẽ gửi về mail cho mình chứ có mất được không ta?

Mình log vào nó vẫn lấy được hả thớt thế bọn nó log vào thì mã pin sẽ gửi về mail cho mình chứ có mất được không ta?
Chính vì vậy nó mới bảo mình nhập mail mà pas mail (Đây là bước lộ liễu hài hước của nó),Có mail của mình rồi nó toàn quyền giải quyết chứ còn gì nữa. nó còn bảo là, anh cứ yên tâm, chúng tôi không lưu lại mật khẩu mail của anh :))

Chính vì vậy nó mới bảo mình nhập mail mà pas mail (Đây là bước lộ liễu hài hước của nó),Có mail của mình rồi nó toàn quyền giải quyết chứ còn gì nữa. nó còn bảo là, anh cứ yên tâm, chúng tôi không lưu lại mật khẩu mail của anh :))
mình không sợ chỉ sợ nó hack điện thoại mình thôi :))

giang hồ hiểm ác thật, mấy website quan trọng thì bookmask lại hết, như thế sẽ tránh gõ nhầm
mà dù gì đi nữa thì vẫn luôn cẩn trọng thui, nhất là cái vụ lời chào (welcome) ấy, để ý đúng lời chào của mình là đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom