Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
Bị vạch trần lừa đảo tạo 2 team để ăn tiền mà chưa biết nhục à mày :D Thớt nó có quyền chửi mày vì tội lừa đảo :D

Nói luôn với ae là thằng ngu này nó đé.o kiếm dc đồng nào từ YTB đâu nhá :D Cứ.t cứ.t đi spam 1 đống post rồi tự nhận mình là pro lập team.

Thôi ae cứ cẩn thận với loại cờ hó này dần đi :D

Ah thằng ngu ơi tao k hề chơi fb tại mấy tên kia cứ bảo lập gruop fb để có j nc cho dễ nên tao mới lấy cái fb tao chém gió ở mấy gruop manga vào thui thằng ngu ah :D
Thui nhé ngủ đây ếu troll nữa
H thì ngủ ngon mơ lấy con số. May ra quất phát 40tr. Lấy tiền góc trả lại. Lãi ăn chơi.

:D
H thì ngủ ngon mơ lấy con số. May ra quất phát 40tr. Lấy tiền góc trả lại. Lãi ăn chơi.
Chắc thế quá kaka
Bị vạch trần lừa đảo tạo 2 team để ăn tiền mà chưa biết nhục à mày :D Thớt nó có quyền chửi mày vì tội lừa đảo :D

Nói luôn với ae là thằng ngu này nó đé.o kiếm dc đồng nào từ YTB đâu nhá :D Cứ.t cứ.t đi spam 1 đống post rồi tự nhận mình là pro lập team.

Thôi ae cứ cẩn thận với loại cờ hó này dần đi :D
ếu chấp cờ hó :D
Theo cắn đi cưng a đi ngủ đây

Mày nói đi ngủ bao nhiêu lần rồi thế :D mấy thằng như mày đứa nào cũng nói tao đi ngủ đây nhưng mà hóng topic như hóng shit để ăn :p
cứ.t thì mãi là c.ứt không khá lên được :D
Ngóng topic tiếp theo :p

Mày nói đi ngủ bao nhiêu lần rồi thế :D mấy thằng như mày đứa nào cũng nói tao đi ngủ đây nhưng mà hóng topic như hóng shit để ăn :p
cứ.t thì mãi là c.ứt không khá lên được :D
Ngóng topic tiếp theo :p
cây ngay không sợ chết đứng hoặc có tật giật mình =))

mấyngười cũng bị lừa sao ko ho he gì thế , để mai xem sao , topic có vẻ khá hot , 2 củ vừa zin xử lí hình sự rồi :D

Thế là lý do của hắn khi tạo topic này ra đã rõ, có ý định làm 1 video để 1 đống dùng. WOW
https://mmo4me.com/threads/hoi-ngu-thac-mac-ve-seo-youtube.233113/
=))
Móa giờ mà chơi Lego kiếm view kiểu k$ à, xin lỗi chứ bọn US nó làm sạch hết rồi, hoành tráng full HD, tất nhiên là tiếng anh chuẩn 100% =))
Chú có chắc là chạy đua vũ trang với bọn US dc ko, absolutely NOT. Russia còn phải ngán =))
Vừa lừa dc tiền vừa có đồ chơi để chơi, coi bộ ngon gớm.

Haiz..... Từ Lúc Pic này ra phát đổi hẳn cái chữ kí không dám ghi tuyển mem vào team chiến YTB chính chủ nữa haiz :confused::confused::confused::confused:

thứ 1 cái proof chuyển tiền nhìn rất hài vcb fee chuyển hết 3k3 s laị chuyển tròn số thàh 2tr đc hay nhể . Thứ 2 các số và tên chuyển trog proof pị trùg . Thứ 3 e cũg pm hỏi thử mà chưa có $ zô team mà pạn e lại là reup neen thôi theo nó còn hơn . Thứ 4 thấy stt mua gc amz e zô pán hộ đứa bạn cái gc 10$ lại kêu ko thu nữa mà 3 ngày sau v ko gở stt . Thứ 5 làm việc kiếm tiền jữ tiền của ng ta f cos trách nhiệm ko hỉu s cứ post stt rên rỉ vì f way video . Thứ 6 mua hàg amz nếu các bác biết chỗ mua ko tốn tới 800$/thág đâu mua đồ chơi càg ko thể .

Thế là lý do của hắn khi tạo topic này ra đã rõ, có ý định làm 1 video để 1 đống dùng. WOW
https://mmo4me.com/threads/hoi-ngu-thac-mac-ve-seo-youtube.233113/
=))
Móa giờ mà chơi Lego kiếm view kiểu k$ à, xin lỗi chứ bọn US nó làm sạch hết rồi, hoành tráng full HD, tất nhiên là tiếng anh chuẩn 100% =))
Chú có chắc là chạy đua vũ trang với bọn US dc ko, absolutely NOT. Russia còn phải ngán =))
Vừa lừa dc tiền vừa có đồ chơi để chơi, coi bộ ngon gớm.

Cái thằng ngu đó nó có biết mẹ gì đâu. *** hiểu 1 thằng học dốt, tiếng anh ngu mà đòi làm video cạnh tranh với bọn nước ngoài :D

gôp
Nó bố láo lắm lúc đầu tính gọp team xong tớ sẽ nc với nó nhưng nó mở mồm ra là chửi 2tr rf nó đc thui nhưng thằng này nó có vấn đề tk hay sao đó, video ng ta quay nó còn chả phân biệt đc r pm chửi bới này nọ . Hôm qua tớ vẫn cười đùa trong team là chửi nhau với nó vui, nhưng nó càng lúc càng ngu nên thui kệ pà nó . :cool:
Ko phải xoắn tự out nên k có quyền j nói tớ cả .
Thui ngu thật hết pin cmnr
P/s : mình nói a-e nghe team mình lập làm việc sao là chuyện của mình ăn tiền hay k là chuyện của mình, đã theo miễn tớ làm đúng thoả thuận thì thôi ko có quyền j nói tớ cả, với lại tv của tớ ai cũng ok mỗi mình nó cứ trẩu chửi bới thui .
Xl chứ đời ai k làm j có lợi cho mình ko ?? Có ai cho ko cái j ko ?
Người ko vì mình trời tru đất diệt :D
Miễn đôi bên có lợi là ok
gộp cái loz mm à, mẹ kiếp, lẬP 2 team ăn tiền là t gai rùi , mẹ kiếp bây giờ m bày đặt nói team vẫn hoạt động, t hỏi bọn nó, kêu bọn nó ớn m hung rầu nhé

mẹ kiếp mặt chai còn vào cmt như đúng rùi, má nó

Nó bố láo lắm lúc đầu tính gọp team xong tớ sẽ nc với nó nhưng nó mở mồm ra là chửi 2tr rf nó đc thui nhưng thằng này nó có vấn đề tk hay sao đó, video ng ta quay nó còn chả phân biệt đc r pm chửi bới này nọ . Hôm qua tớ vẫn cười đùa trong team là chửi nhau với nó vui, nhưng nó càng lúc càng ngu nên thui kệ pà nó . :cool:
Ko phải xoắn tự out nên k có quyền j nói tớ cả .
Thui ngu thật hết pin cmnr
P/s : mình nói a-e nghe team mình lập làm việc sao là chuyện của mình ăn tiền hay k là chuyện của mình, đã theo miễn tớ làm đúng thoả thuận thì thôi ko có quyền j nói tớ cả, với lại tv của tớ ai cũng ok mỗi mình nó cứ trẩu chửi bới thui .
Xl chứ đời ai k làm j có lợi cho mình ko ?? Có ai cho ko cái j ko ?
Người ko vì mình trời tru đất diệt :D
Miễn đôi bên có lợi là ok
m để rùi xem, bọn nó cố mà nhịn xem m dở trò gì tới cuối tháng má nó, team 1 góp tiền tận 2 tháng mới có cái video, hài vkl, thằng scam rẻ rách

C50 ** nè éo bít ** j cứ ngồi mà phán ... Báo đi cho vui nào...
Xl chứ chả ai ý kiến có 1 thằng trẩu này cắn rồi chửi bới nên tui đá thẳng ra đấy... Có ng khuyên thui tính ném nó vào lại nhưng nó cứ chửi, tui chơ đúng cam kết vẫn đáp ứng đầy đủ nhưng thằng trẩu này mở mồm là chửi, nó ngu đến mức video tui gữi nó hơn 10 phút video gốc tui quay ấy, nó tìm 1 video trên mạng có 9 phút r bảo tui lấy video ng ta rồi dow về gữi cho nó hỏi nó thế nào
Mà dù sao nó là tv trog team tui ok nó đc quyền ý kiến nói tui, còn mấy ông ếo bít ** j cả nên đừng có hùa . :eek:
ném nó vào lại, m tự ảo tưởng de ra câu chuyện à, mẹ kiếp thằng chó lừa đảo

C50 ** nè éo bít ** j cứ ngồi mà phán ... Báo đi cho vui nào...
Xl chứ chả ai ý kiến có 1 thằng trẩu này cắn rồi chửi bới nên tui đá thẳng ra đấy... Có ng khuyên thui tính ném nó vào lại nhưng nó cứ chửi, tui chơ đúng cam kết vẫn đáp ứng đầy đủ nhưng thằng trẩu này mở mồm là chửi, nó ngu đến mức video tui gữi nó hơn 10 phút video gốc tui quay ấy, nó tìm 1 video trên mạng có 9 phút r bảo tui lấy video ng ta rồi dow về gữi cho nó hỏi nó thế nào
Mà dù sao nó là tv trog team tui ok nó đc quyền ý kiến nói tui, còn mấy ông ếo bít ** j cả nên đừng có hùa . :eek:
ném nó vào lại, m tự ảo tưởng de ra câu chuyện à, mẹ kiếp thằng chó lừa đảo

mẹ kiếp mặt chai còn vào cmt như đúng rùi, má nó
Cứ bình tĩnh đi bác, đừng nóng, giữ cái đầu lạnh còn giải quyết mọi chuyện o_Oo_Oo_O. Chấp gì

T

tui thích làm j là chuyện của tui, reporf scam bằng niềm tin chắc :eek: Nó tự out ko phải tui đá nên tui chả scam nó :cool:
Thui đi ngủ đã
P/s: nếu topic này chuyển thành scam thì tớ nói luôn để mod giải quyết, hiện tại team là tớ lập tớ làm đúng thoả thuận thui, thứ 2 hiện tại team tớ vẫn hoạt động chứ k hề ngừng, thứ 3 tớ vẫn ok vẫn làm video cho nó dù nó chửi vì bổn phận của tớ, nhưng giờ nó tự out team và reporf thì tớ hết bổn phận :rolleyes:
Nói thật 1 câu tui ếo tin ai cũng ếu cần ai tin tui 1 cái nick ảo mmo ko là j cả, topic này lập ra chỉ ai k lq cmt thui chứ thấy có con ma nào trongg nhóm tui mò vào ko ?
Tui chả quan tâm ai nói j về tui :eek:
Thích gì làm nấy thui sao phải xoắn
dm t ko out team ko lên đây cảnh báo để m đi scam tiếp à, m nói ngu như chó á, thứ m lập 2 team ăn tiền thì chó tin à còn cãi cun

Cứ bình tĩnh đi bác, đừng nóng, giữ cái đầu lạnh còn giải quyết mọi chuyện o_Oo_Oo_O. Chấp gì
nó kêu mh tự out team chứ ko bỏ nó, xin lỗi nó chứ e ko out team ko lên đây cảnh báo để nó đi scam tiếp hả a, e ko biết gì mà chẳng lẽ nó mua hết 40 củ tiền đồ chơi, đã thé còn cãi mình vô tội, kêu rf thì nó hẹn 3 tháng nữa , vãi chưa

nó q
Cái thằng ngu đó nó có biết mẹ gì đâu. *** hiểu 1 thằng học dốt, tiếng anh ngu mà đòi làm video cạnh tranh với bọn nước ngoài :D
nó quay clip xấu như shjt á, mà nó đòi cạnh tranh bọn us đã thế con to mồm vào cmt, hỏi team nó thì bọn nó kêu tháng sau tính, mà chắc ko ai góp vốn cho nó nữa, team nó giờ dám ớn nó lun mà, thằng scam rẻ rách

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week