Cảnh báo mọi người khi tham gia góp vốn youtube

Status
Not open for further replies.
=))

, e ngu thì chết
thay con 16 nguoi tuong con trong team ai dè bị đá ra khỏi group rồi ko xem thông tin gì dc nửa hết

thay con 16 nguoi tuong con trong team ai dè bị đá ra khỏi group rồi ko xem thông tin gì dc nửa hết
16 nguoi đó bị đá hết rầu hả

Nếu Thớt Ở HN tập hợp ae ra thẳng Phạm Văn Đồng Nhé :D

thôi, coi như bỏ tiền nuôi heo, chó gì đó đi, lần sau làm cái gì thì suy nghĩ kĩ vô.

thôi, coi như bỏ tiền nuôi heo, chó gì đó đi, lần sau làm cái gì thì suy nghĩ kĩ vô.
cho tui 40 củ xem không fai tiền của ông ông k xot :)) thôi là thoi thế éo nào

Ơ kìa, ra báo công ăn họ giải quyết đó. Cái này không phải mua bán tiền ảo hay gì hết. Đây giống như vụ lừa đảo làm ăn hoặc đưa tiền ma ko mua hàng thôi. Cứ ra công an đi.
Thằng Khỉ khôn hồn thì giả lại tiền. Không đến lúc có giấy gọi thì cho dù trả lại tiền cũng đ.éo thoát đâu.

Bày cho nước mà chạy đẹp cả đôi bên đó. Đừng để đến lúc vừa mất tiền vừa đi tù. Không biết thế nào chứ. Ngày trước thấy viết cái stt đoán là đang ở trọ hả. Đi làm hay đang là sinh viên mà đã làm trò này rồi.

chủ TK Nguyễn Thị Huệ kìa hình như trùm scam mà

chất lượng mà ko như cam kết thì thằng bán nên refund cho người mua bét cũng 80% ko tập hợp lại lên đồn là xong

Nó Tính Cả rồi Fake info đủ trò lên kế hoạch từ đầu rất là chi tiết Nếu có lòng Làm ăn lương thiện thì không bao giờ làm vậy....
Bằng Mọi Giá phải ra C50. :mad::mad::mad::mad:

Võ thị huệ mới là trùm má ơi. Mà thằng khỉ không phải tên huệ thì phải :|
nghe bác kêu thằng khỉ là e thấy cừ =))

Đá cái cho a-e bít chứ nhỉ đối với loại video up trước hay up sau cũng k phân biệt đc thì ếu có tư cách nói j cả...
Team ko ai nói j mỗi 1 thằng trẩu ý kiến và mấy ng k lq vào cắn thì ko trách ko phải xoắn :eek:

Nó Tính Cả rồi Fake info đủ trò lên kế hoạch từ đầu rất là chi tiết Nếu có lòng Làm ăn lương thiện thì không bao giờ làm vậy....
Bằng Mọi Giá phải ra C50. :mad::mad::mad::mad:
C50 cc nè éo bít cc j cứ ngồi mà phán ... Báo đi cho vui nào...
Xl chứ chả ai ý kiến có 1 thằng trẩu này cắn rồi chửi bới nên tui đá thẳng ra đấy... Có ng khuyên thui tính ném nó vào lại nhưng nó cứ chửi, tui chơ đúng cam kết vẫn đáp ứng đầy đủ nhưng thằng trẩu này mở mồm là chửi, nó ngu đến mức video tui gữi nó hơn 10 phút video gốc tui quay ấy, nó tìm 1 video trên mạng có 9 phút r bảo tui lấy video ng ta rồi dow về gữi cho nó hỏi nó thế nào
Mà dù sao nó là tv trog team tui ok nó đc quyền ý kiến nói tui, còn mấy ông ếo bít cc j cả nên đừng có hùa . :eek:

Lúc đó tớ mới nảy sinh ý định làm 2 team ( mục đích thật sự lúc đầu tớ tính ăn $ từ team thứ 2 đó, nhưng tớ vẫn cung cấp video đầy đủ cái này tớ ko chối )
Nhưng rồi sau tháng đầu tớ mới SN đến việc vở lở thì sẽ ùm sùm, nhưng tớ thì lại ko muốn cả 2 team cùng chơi review toys vì làm vậy 1 phần a-e sẽ cạnh tranh nhau 1 phần tớ ko muốn việc vở lở ra, nên tớ đã và đang âm thầm chuyển dần sang tập stop motion ( trong TG tớ tập làm cái này tớ có khuyên a-e clone channel 16+ mục đích để a-e kiếm thêm $ mục đích tớ cũng k muốn có họa và tai tiếng về sau )

Riêng mấy cái câu này thì đã lộ ra sự đểu rả rồi còn cãi cái đ.éo gì nữa :confused: Mod có việc để làm rồi đó :eek: @Trung_Peter vào move sang bot scam cho thớt kìa

C50 ** nè éo bít ** j cứ ngồi mà phán ... Báo đi cho vui nào...
Xl chứ chả ai ý kiến có 1 thằng trẩu này cắn rồi chửi bới nên tui đá thẳng ra đấy... Có ng khuyên thui tính ném nó vào lại nhưng nó cứ chửi, tui chơ đúng cam kết vẫn đáp ứng đầy đủ nhưng thằng trẩu này mở mồm là chửi, nó ngu đến mức video tui gữi nó hơn 10 phút video gốc tui quay ấy, nó tìm 1 video trên mạng có 9 phút r bảo tui lấy video ng ta rồi dow về gữi cho nó hỏi nó thế nào
Mà dù sao nó là tv trog team tui ok nó đc quyền ý kiến nói tui, còn mấy ông ếo bít ** j cả nên đừng có hùa . :eek:
ông thớt úp lên hỏi ý kiến mọi người mọi người vào cho ông thớt ý kiến vậy là hùa ak ông làm sao thì ông tự biết thôi :)

Lúc đó tớ mới nảy sinh ý định làm 2 team ( mục đích thật sự lúc đầu tớ tính ăn $ từ team thứ 2 đó, nhưng tớ vẫn cung cấp video đầy đủ cái này tớ ko chối )
Nhưng rồi sau tháng đầu tớ mới SN đến việc vở lở thì sẽ ùm sùm, nhưng tớ thì lại ko muốn cả 2 team cùng chơi review toys vì làm vậy 1 phần a-e sẽ cạnh tranh nhau 1 phần tớ ko muốn việc vở lở ra, nên tớ đã và đang âm thầm chuyển dần sang tập stop motion ( trong TG tớ tập làm cái này tớ có khuyên a-e clone channel 16+ mục đích để a-e kiếm thêm $ mục đích tớ cũng k muốn có họa và tai tiếng về sau )

Riêng mấy cái câu này thì đã lộ ra sự đểu rả rồi còn cãi cái *** gì nữa :confused: Mod có việc để làm rồi đó :eek:
Xl bạn chứ tui là ng lập ra tui có quyền, mà hình như các cậu k theo nên chả quyền j nói, chỉ có ng theo tui có quyền nói thui, và ai cũng đồng ý cả chả ai ý kiến, thứ 2 hiện tại tui vẫn đưa video và ko ai nói j mọi ng đều bt, thứ 3 tui chưa bỏ ai thỉ phải
Nói chung đết ai làm j đc tui ở đây cả, nếu tui scam thì hãy tính :) còn tui chưa scam thì ếu ai có quyền ý kiến :D
Xl bạn chứ trên này tui chả qt ai nói j :eek:
Giờ thích sao thì vậy đở hại não bớt đc 2 thằng :p
Sao phải xoắn

Xl bạn chứ tui là ng lập ra tui có quyền, mà hình như các cậu k theo nên chả quyền j nói, chỉ có ng theo tui có quyền nói thui, và ai cũng đồng ý cả chả ai ý kiến, thứ 2 hiện tại tui vẫn đưa video và ko ai nói j mọi ng đều bt, thứ 3 tui chưa bỏ ai thỉ phải
Nói chung đết ai làm j đc tui ở đây cả, nếu tui scam thì hãy tính :) còn tui chưa scam thì ếu ai có quyền ý kiến :D
Xl bạn chứ trên này tui chả qt ai nói j :eek:
Giờ thích sao thì vậy đở hại não bớt đc 2 thằng :p
Sao phải xoắn
không trả lại tiền thì cứ thế mà báo công an hoặc band nick thôi chứ sao :D 2 thằng là 4 triệu chứ xoắn đé.o gì. Ăn dc ai chứ gặp t thì *** ngại bỏ thêm vài triệu tiền nước để cho m ăn c.ứt đâu :D

Cái định mệnh làm YTB 3 tháng mới kiếm dc thu nhập từ mấy cái video đầu c.. đó á :D Thôi t ỉa vào luôn :D

T
ông thớt úp lên hỏi ý kiến mọi người mọi người vào cho ông thớt ý kiến vậy là hùa ak ông làm sao thì ông tự biết thôi :)
tui thích làm j là chuyện của tui, reporf scam bằng niềm tin chắc :eek: Nó tự out ko phải tui đá nên tui chả scam nó :cool:
Thui đi ngủ đã
P/s: nếu topic này chuyển thành scam thì tớ nói luôn để mod giải quyết, hiện tại team là tớ lập tớ làm đúng thoả thuận thui, thứ 2 hiện tại team tớ vẫn hoạt động chứ k hề ngừng, thứ 3 tớ vẫn ok vẫn làm video cho nó dù nó chửi vì bổn phận của tớ, nhưng giờ nó tự out team và reporf thì tớ hết bổn phận :rolleyes:
Nói thật 1 câu tui ếo tin ai cũng ếu cần ai tin tui 1 cái nick ảo mmo ko là j cả, topic này lập ra chỉ ai k lq cmt thui chứ thấy có con ma nào trongg nhóm tui mò vào ko ?
Tui chả quan tâm ai nói j về tui :eek:
Thích gì làm nấy thui sao phải xoắn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep